പണിക്ക് നിന്ന വീട്ടിലെ ഗൾഫുകാരന്റ്റെ ഭാര്യയെ വളച്ചിറക്കി കൊണ്ടുപോയ യുവാവിന് സംഭവിച്ചത്!

ദിവ്യ ടാക്സിയൊക്കെ വിളിക്കാൻ എത്ര അധികം രൂപ വേണം കയ്യിലാണെങ്കിൽ കാശും ഇല്ല നീ വാ എന്റെ പൊന്നുമോള് ഇതിൽ കയറും അമ്മയും അച്ഛനും നോക്കിനിൽക്കുന്നു ഇനിയും അവളുടെ മുൻപിൽ താഴാൻ വയ്യ നിനക്ക് പറ്റുമെങ്കിൽ കയറില്ല ഈ ലോക്ക് വണ്ടിയിൽ ഞാൻ ഇല്ല ഞാൻ എന്റെ ഫ്രണ്ട്സിന്റെ കൂടെ പോയി കൊള്ളാം അപ്പോൾ ഞാൻ ഒറ്റയ്ക്ക് ഇതിൽ വരണോ നിങ്ങൾ വന്നില്ലെങ്കിലും അവിടെ ആരും ചോദിക്കുകയും ഒന്നുമില്ല അപ്പോൾ വണ്ടിയാണോ അതോ ഞാനാണാവോ ബൈക്ക് സൈഡാക്കി വെച്ച് വീട്ടിലേക്ക് കയറി ചെല്ലുമ്പോൾ അമ്മയുടെയും അച്ഛന്റെയും കൂർപ്പിച്ച് നോട്ടം കണ്ടില്ലെന്ന് നടിച്ചു.

എന്നിട്ട് ഇപ്പോൾ ഇന്ന് പണിയും ബാക്കി വല്ലാത്തൊരു ദിവസം ഞങ്ങളുടെ ഇടയിൽ ഒരു കുഞ്ഞുണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ ദിവ്യ ഇങ്ങനെ ആവില്ലായിരുന്നു ഒരു വർഷത്തെ പ്രണയത്തിനു ശേഷം ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷകൾ നൽകി അവരെ സ്വന്തമാക്കുമ്പോൾ അമ്മയും അച്ഛനും ഒരുപാട് എതിർത്തതാണെന്ന് മറ്റൊരാളുടെ ഭാര്യയാണ് അവൾ അല്ലാതെ നിനക്ക് ലോകത്ത് വേറെ എത്ര പെണ്ണുങ്ങളുണ്ട് വേറൊരു പെണ്ണും ഇവളെ പോലെ ആവില്ലല്ലോ ഞാൻ അത്രമാത്രം ഇഷ്ടപ്പെട്ടു പോയി മോനെ നീ അവളെ വിളിച്ചു കൊണ്ട് വരുന്നതിന് മുൻപ് നൂറുവട്ടം ഒന്ന് ആലോചിക്കുകയും മറ്റൊരാളുടെ ഭാര്യയാണ് അവൾ അവനെ ഒഴിവാക്കിയും .

   

നിന്റെ കൂടെ ഇത്ര പെട്ടെന്ന് ഇറങ്ങിവരുമ്പോൾ അവൾ അത്ര നല്ലതൊന്നും ആവില്ല ഞങ്ങൾ പറയുന്നത് ശരിക്കും ആലോചിച്ചും നിനക്ക് നല്ലത് എന്ന് തോന്നുന്നു ദിവ്യയുടെ ഭർത്താവ് വിജയനെ ചെറുപ്പം മുതലേ അറിയാൻ സ്കൂൾ കാലത്തും ആ പരിചയമുണ്ടും അതുകഴിഞ്ഞ് അങ്ങാടിയിൽ നിന്ന് കാണുമ്പോൾ ഒരുപാട് സംസാരിക്കും ഗൾഫിൽ നിന്നും വന്ന അവന്റെ കല്യാണവും എന്നോട് പറഞ്ഞിരുന്നു പക്ഷേ അന്ന് പോകാൻ പറ്റിയില്ല അവൻ തിരിച്ചു ഗൾഫിലേക്ക് പോയതിനുശേഷം ആണ് .

അവന്റെ വീട് പണി തുടങ്ങുന്നത് അലക്സ് ഞാൻ മേൽനോട്ടം വഹിക്കുന്നതും ആദ്യമായി അവളെ കാണുന്നതും വീടിന്റെ ഓരോ കാര്യങ്ങളും അവൾക്ക് വ്യക്തമായ പ്ലാൻ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്തുകാര്യം വിളിച്ചു ചോദിക്കും ഓരോ ആവശ്യങ്ങൾക്കുവേണ്ടി തുടങ്ങിയ ഫോൺ വിളി പിന്നെ എപ്പോഴാണ് വേറെ രീതിയിൽ ആയത്  ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.