ഭർത്താവിന്റെ പഴക്കമുള്ള ബോഡിയിൽ നിന്ന് കിട്ടിയ ഒരു സാധനം കാണിച്ചപ്പോൾ ഞെട്ടിപ്പോയി യുവതി!

എനിക്ക് കഴിക്കാൻ എന്തെങ്കിലും തരാമോ ഇരുട്ട് വീണത് തുടങ്ങിയപ്പോൾ ആണ് അതും ചോദിച്ച് ആയാൽ സന്ധ്യയുടെ വീടിന്റെ മുൻപിൽ വന്നുനിന്നത് ഒരു മാസം മുൻപേ തോട്ടിൽ മരിച്ചുകിടന്ന തന്റെ ഭർത്താവിന്റെ 2 ദിവസം പഴക്കമുള്ള ശരീരം എടുക്കാൻ വന്നപ്പോഴാണ് അയാളെ അവർ അതിനു മുന്നേ കണ്ടത് അതിൽ പിന്നെ പലപ്പോഴും അയാളും വീടിന്റെ പരിസരത്തും കണ്ടിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും ആദ്യമായിട്ടാണ് വീട്ടിൽ കയറി വരുന്നത് സന്ധ്യയിൽ നിന്ന് മറുപടി എന്തെങ്കിലും പ്രതീക്ഷിച്ച മുറ്റത്ത് നിൽക്കുന്ന തുളസിച്ചെടിയിൽ നിന്നും ഒരു ഇതൾ നുള്ളിൽ വായിൽ വച്ചേ ചിരിച്ചുകൊണ്ടും അയാൾ അവരെയും നോക്കി നിന്നു .

ഇവിടെ കഞ്ഞി മാത്രമേയുള്ളൂ മടിച്ചു മടിച്ച ആണും സന്ധ്യ അത് പറഞ്ഞത് അത് കേട്ടതും അയാൾ സന്തോഷത്തോടെ കൂടെ കൈകൾ മുണ്ടിൽ തുടച്ചുകൊണ്ട് സന്ധ്യ കഞ്ഞിയുമായി എത്തുമ്പോൾ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അയാൾ അത് വാങ്ങിയും തന്റെ മുൻപിൽ വച്ചു ചത്ത ചീഞ്ഞ ശരീരങ്ങൾ കൈകൊണ്ട് എടുക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ആകില്ലേ തന്റെ മുന്നിൽ ഇരിക്കുന്ന കഞ്ഞി കുടിക്കുന്ന ആ മനുഷ്യനോട് സന്ധ്യ ചോദിക്കുമ്പോൾ അതൊന്നും ശ്രദ്ധിക്കാതെ അയാൾ തന്നെ മുന്നിൽ ഇരിക്കുന്ന പാത്രത്തിലെ കഞ്ഞിയിലേക്ക് തേങ്ങാ ചമ്മന്തിയും.

   

അച്ചാറും ഇളക്കി കുടിക്കുന്ന തിരക്കിൽ ആയിരുന്നു ഒറ്റ വലിക്ക് പാത്രത്തിലെ പകുതിയോളം കഞ്ഞി ഉള്ളിലാക്കി മീശയിൽ തടഞ്ഞിരുന്ന മറ്റു വെള്ളവും കൈക്കൊണ്ടു തുടച്ച് സന്ധിയെ നോക്കി രണ്ടുമൂന്നു ദിവസമായി വായിക്ക് രുചിയായിട്ട് എന്തെങ്കിലും കഴിച്ചിട്ട് അതു പറഞ്ഞയാൾ പാത്രത്തിൽ ബാക്കിയിരുന്ന കഞ്ഞികുടി വായിലിലേക്ക് കമഴ്ത്തി കാലിയായ പാത്രത്തിലേക്ക് സന്ധ്യ വീണ്ടും രണ്ട് തവി കഞ്ഞി കൂടി ഒഴിക്കുമ്പോൾ അയാൾ തടയാതെ വീണ്ടും അവരെ നോക്കി ചിരിച്ചു .

ഞാൻ ആദ്യമായി ചീഞ്ഞ ശവം എടുക്കുന്നത് ആരുടെയാണെന്ന് അറിയോ കൊച്ചിനെയും കഞ്ഞിയിലേക്ക് ചമ്മന്തി ഇളക്കികൊണ്ടു അയാൾ ചോദിച്ചത് മറുപടിയൊന്നും പറയാതെ സന്ധ്യ അയാളെ നോക്കിയിരുന്നു എന്റെ അച്ഛൻ ആരാണെന്ന് എനിക്ക് അറിയുകയില്ല ഞാൻ ജനിച്ച ഉടനെ എങ്ങോട്ടോ എത്രയോ ഞങ്ങൾ മൂന്നു മക്കളായിരുന്നു എന്റെ മൂത്തതും രണ്ടും ചേച്ചിമാരാണ് ഞാൻ ഇളയതും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.