ഭർത്താവ് മരിച്ചിട്ട് മൂന്നുകൊല്ലം ആയ യുവതിക്ക് വയറുവേദനയും ആയി ഹോസ്പിറ്റലിൽ ചെന്നപ്പോൾ ഡോക്ടർ പറഞ്ഞത് കേട്ടോ!

കൺഗ്രാജുലേഷൻ അമ്മ ഗർഭിണിയാണ് മകളെ നോക്കി ഡോക്ടർ ശ്യാമ പറയുന്നത് കേട്ട് ഗീതാവാ പൊളിച്ചു പിന്നെ തൊട്ടടുത്തിരിക്കുന്ന മകളെയും മരുമകനെയും നോക്കിയും ഇരുവരുടെയും മുഖം വെട്ടിയാൽ ചോരയില്ലാമെന്ന പോലെ വിളറി വെളുത്തിരിക്കുന്നു അമ്മയും കാർത്തിക ഞെട്ടലോടെ ഗീതയെ നോക്കി അയ്യോ ഇതെങ്ങനെ ശരിയാകും ഗീത ഡോക്ടറെ നോക്കി ഞെട്ടലോടെ ചോദിച്ചു ഏത് ശ്യാമ ചോദിച്ചു ഈ ഗർഭവും എന്റെ എല്ലാം ഗീതം അടിവരയിട്ട് പറഞ്ഞു .

അതെങ്ങനെ ശരിയാകും ഗർഭം നിങ്ങളുടെ തന്നെയാണ് കണ്ടോ താങ്കൾ മൂന്നാം മാസം ഗർഭിണിയാണ് കയ്യിലുള്ള സ്കാൻ റിപ്പോർട്ട് എടുത്തു പൊക്കി കാണിച്ച ശ്യാമ പറഞ്ഞു അതങ്ങനെ ശരിയാവും എന്റെ ഭർത്താവും മരിച്ചിട്ട് മൂന്നുവർഷം കഴിഞ്ഞു ഗീത പറഞ്ഞത് കേട്ട് ഡോക്ടർ വാ പൊളിച്ചു നിന്നുപോയി ഡോക്ടർ വിക്കിവിക്ക് ചോദിച്ചു അച്ഛൻ മരിച്ചു മൂന്നുവർഷം കഴിഞ്ഞ് ഡോക്ടറെയും കാർത്തിക പറഞ്ഞത് കേട്ടാൽ ഡോക്ടർ ഒന്നും കൂടി ഞെട്ടി അപ്പോ പിന്നെയും ഡോക്ടർ ഗീതിയെ ചുഴിഞ്ഞുനോക്കിയേയും അങ്ങനെയൊന്നുമില്ല നിഷ്കളങ്കമായ ഗീത കൈയിൽ നെഞ്ചുവച്ചുകൊണ്ട് മകളെയും മരുമകനെയും നോക്കിയും നിങ്ങളൊന്നു ആലോചിച്ചുനോക്കൂ.

   

ഏതെങ്കിലും ദുർബല നിമിഷത്തിൽ ഡോക്ടർ പറഞ്ഞ മുഴുകിപ്പിക്കും മുമ്പ് ദേ തള്ളേ അനാവശ്യം പറയരുത് നാട്ടിൽ മാന്യമായി ജീവിക്കുന്ന ഒരു കുടുംബമാണ് ഞങ്ങളുടെ അങ്ങനെയുള്ള എന്നെയൊന്നും അനാവശ്യം പറഞ്ഞാൽ ഡോക്ടറാണ് എന്ന് ഞാൻ പോലും നോക്കുകയില്ല ഗീത അലറി വിളിച്ചും ഈ നിമിഷം തന്നെ മേടം ഡോർ തുറന്നു ഒരു നോട്സ് വന്നു ഡോക്ടറെ വിളിച്ചു എന്താ റിസൾട്ട് കൊണ്ടുവന്ന ഫയൽ മാറിപ്പോയി.

നേഴ്സ് പറഞ്ഞത് കേട്ട് ഇത് ഡോക്ടറെ ഒന്ന് നോക്കിയും ഇറങ്ങിയോടിയാലോ ആ നോട്ടം കണ്ട് ഡോക്ടർ ഉള്ളിൽ പറഞ്ഞു അത് പിന്നെയും വേറൊരു കൂടെ ഇതുപോലെ പേരുണ്ടായിരുന്നു ആൾക്കും യൂറിൻ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ ഉണ്ടായിരുന്നു അപ്പോ പിന്നെ റിസൾട്ട് എടുത്തു വിട്ടപ്പോൾ മാറിപ്പോയതാണ് കഴിഞ്ഞിരുന്നുവെങ്കിൽ എന്റെ ശിവനെ ഓർക്കാൻ കൂടി വയ്യ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.