സ്വന്തം ഭാര്യയുടെ വീഡിയോ വാട്സപ്പിൽ വന്നപ്പോൾ ഭർത്താവ് ചെയ്തത് അറിയണം

സ്വന്തം ഭാര്യയുടെ നഗ്ന ചിത്രം വാട്സാപ്പിൽ പ്രചരിക്കുന്നത് ഒരു ഭർത്താവ് കാണേണ്ടി വന്നാൽ അത് എങ്ങനെ വാട്സാപ്പിൽ എത്തി എന്നറിഞ്ഞാൽ ഈ ഭർത്താവിന് ആശങ്കപ്പെടുത്തുന്നതാണ്.ഞാനും അവളും നാളെ കയർത്തുമ്പിൽ അവസാനിക്കുകയാണ് നാളെ മണ്ണാർക്കാട് പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ വരെ എൻറെ കൂടെ ഒന്ന് വരുമോ അവൻ കരഞ്ഞിട്ടില്ല.

30 വയസ്സുകാരൻ അച്ഛൻ ചെറുപ്പത്തിൽ മരിച്ചിരിക്കുന്നു അമ്മയും ഭാര്യയുണ്ട് കൂലി പണിക്കു വന്നതാണ്.രാവിലെ ഒൻപതിന് നാട്ടുകാർ പോലീസ് സ്റ്റേഷന്റെ മുന്നിൽ എത്തി അവർ അവിടെ കാത്തുനിൽക്കുന്നുണ്ട്. വിളിച്ചു മാറ്റി നിർത്തി കാര്യങ്ങൾ തിരക്കി അവനൊരു വീഡിയോ കാണിച്ചു ആ പെൺകുട്ടി തന്നെ ആർക്കുവേണ്ടി പകർത്തിയതാണ് .

   

എനിക്ക് വല്ലാത്ത തോന്നി ഇത്തരം ഒരു വീഡിയോ ഇതിനുമുമ്പ് കാണാഞ്ഞിട്ടല്ല ഇത് വേദനയാണ് നെഞ്ചകം തകർന്ന നൊമ്പരം അവൻറെ ശബ്ദം കനപ്പിച്ചു പറഞ്ഞു അവളെ നോക്കണ്ട ഇത് അവൾ അല്ല എൻ്റെ പെണ്ണല്ല മുഖമാത്രമാണ് അവളുടേത് ഞാൻ കാണുന്നതാണ് ഇവിടെ നാട്ടുകാർ മുഴുവൻ വിശ്വസിക്കുന്നത് ഇവളാണ് എന്നാണ് പക്ഷേ അല്ല എനിക്കുറപ്പുണ്ട്.

.ഒരു തവണ കൂടി ഫോൺ എടുത്തു നോക്കി അവൻ പറയുന്നത് വിശ്വസിക്കാൻ പ്രയാസമാണ് ആ വീട്ടിൽ കാണാനില്ല പക്ഷേ അവൻ പറയുന്നത് വിശ്വസിക്കല്ലാതെ നിവൃത്തിയില്ലല്ലോ.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.