ശരീര വേദനയും ക്ഷീണവും മാറാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് ഒത്തിരി ബെനിഫിറ്റ് തരുന്ന ഒരു പോഷകിനെ കുറിച്ചാണ്. ഡി 4 നല്ല റിസൾട്ട് കിട്ടണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ആക്റ്റീവ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്ന ഒരു പോഷകമാണ്. അതേപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ രക്തകുഴലിൽ ഡാമേജ് വരാതിരിക്കാൻ കൂടുതൽ ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്നതാണ് ഇൻഫെക്ഷൻസ് എന്ന് പറയുക ജലദോഷം പനി ആയപ്പോഴും ക്ഷീണം വരുന്നത് കാര്യങ്ങളൊക്കെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്ന പോഷകം ആണ്.

ഈ പറയുന്ന ഹോമോന്റെ ആക്റ്റീവ് ആയിട്ട് മാറാനായിട്ട് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്ന ഒരു പോഷകമാണിത് എന്ന് പറയുമ്പോൾ മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ട് എന്ന് പറയുമ്പോൾ പല കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തു എന്ന് പറഞ്ഞാലും ചില പോഷകങ്ങൾ അതായത് ന്യൂട്രിഷണൽസ് കൊണ്ട് മാത്രം നമുക്കൊരു ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമേ നമ്മളെ വൈറ്റമിൻസ് ഒക്കെ എടുത്തിട്ട് കാര്യമുള്ളൂ .

   

അല്ലെങ്കിൽ എന്താണ് പലപല കാരണങ്ങൾ പല രീതിയിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ വരുമ്പോൾ അതിനനുസരിച്ചാണ് കിട്ടുന്നത് അതേപോലെതന്നെ മുടിയുടെ ഉള്ളെല്ലാം കുറയുന്നതായി കാണാം. സ്ഥിരമായിട്ട് നമ്മൾ ഇപ്പോൾ ഏതെങ്കിലും മെഡിറ്റേഷൻസ് എടുക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് നമുക്ക് ഡാമേജ് വരാറുണ്ട് നമ്മുടെ ഭക്ഷണങ്ങളിലെ എല്ലാ വർഷങ്ങളിലും ഇത് കിട്ടത്തില്ല .

നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണങ്ങളിലെ ഈ ഭക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് സെലീനിയം പ്രോപ്പർ ആയിട്ട് സപ്ലൈ ആകുന്നില്ല പക്ഷേ ഈ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടെങ്കിൽ ഡൈജഷൻ പ്രശ്നമാണ് ഈ പറയുന്ന ക്ലിയർ ആക്കി മാത്രമേ അബ്സോർപ്ഷൻ ക്ലിയർ ആവുകയുള്ളൂ.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.