തന്നെ അപമാനിച്ച പെണ്ണിനോട് അവൻ ചെയ്തത് അറിയണോ

ഒന്നു നോക്കാം ഇവിടെ കാണാതിരിക്കില്ല ഒരു ചെറിയ കാര്യമല്ലേ അവൾ പറഞ്ഞു ഞാൻ വേഗം പോയിട്ട് വന്നോളാം ഇതിനു മറുപടിയായി ലക്ഷ്മി പിള്ളേരുടെ താളത്തിനകത്ത് തുള്ളിക്കോ രണ്ടും പെൺകുട്ടികളാണ് സാധിച്ചു കൊടുക്കാൻ നിൽക്കണ്ട ലക്ഷ്മിയെ ഒന്ന് നീക്കി ചിരിച്ചത് ഓടിക്കയറിത് പുഞ്ചിരിയോടെ നോക്കി.സംഭവം ഇത്രയേ ഉള്ളൂ അവരുടെ മക്കൾ ഒരാൾ നാലാം ക്ലാസിലും ഒരാൾ രണ്ടാം ക്ലാസിലും പഠിക്കുന്നു.

രണ്ടാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്നവരുടെ കൂട്ടുകാരെ അവളുടെ പിറന്നാള് ദിവസം ക്ലാസ്സിൽ എല്ലാവർക്കും ഭയങ്കര ഇഷ്ടമായി കൊടുക്കണം എന്ന് സത്യം ചെയ്യിപ്പിച്ച് വിട്ടു കയറുന്നത് സൂപ്പർമാർക്കറ്റിൽ ഉണ്ടാവും എന്ന് ഉറപ്പോടുകൂടിയാണ് അയാൾ അവിടെത്തിയത് സെക്ഷനിൽ ഓരോ കൈയിൽ വെച്ച് ഇടയിലാണ് അദ്ദേഹം അത് കണ്ടത് ആശ്വാസത്തിന് നെടുവീർപ്പിട്ടു .

   

ആ ബോക്സ് കയ്യിൽ എടുക്കുമ്പോൾ അയാളുടെ ഉള്ളിൽ തെളിഞ്ഞത് രണ്ട് പല്ലില്ലാത്ത മകളുടെ മുഖത്തെ പുഞ്ചിരി ആയിരുന്നു രണ്ടാളും പരസ്പരം കണ്ടില്ലായിരുന്നു അവരുടെ സാധനം കയ്യിലുണ്ടായിരുന്ന സാധനം വീഴാൻ തുടങ്ങി പിടിച്ചു ശബ്ദം കേട്ടതുകൊണ്ടാണ് സൂപ്പർമാർ അങ്ങോട്ട് നോക്കി അവരെ പിടിച്ചു കണ്ണൻ പറഞ്ഞു സോറി ഞാൻ കണ്ടില്ല ഒന്നും പറ്റിയില്ലല്ലോ പക്ഷേ കണ്ണൻ പ്രതീക്ഷിച്ച ഒരു മുഖഭാവം ആയിരുന്നില്ല അവർക്ക് മനപ്പൂർവം വന്നിടിച്ച് സോറി പറഞ്ഞു പോവാണോ കണ്ണൻ ഞെട്ടിപ്പോയി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.