ഈ പയ്യൻ ഒളിഞ്ഞ് കേട്ട കാര്യം എന്തെന്ന് അറിയണോ

അർദ്ധരാത്രിയിൽ ഏട്ടന്റെയും ഏട്ടന്റെയും സംസാരം ഒളിഞ്ഞു കേട്ട അനിയൻറെ വാക്കുകൾ അർദ്ധരാത്രിയിൽ ഏറ്റതേ ശബ്ദം കേട്ടാണ് ഞാൻ ഉണരുന്നത് സംസാരത്തിൽ എൻ്റെ പേര് വന്നത് കൊണ്ടാണ് ഞാൻ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധിച്ചത്. മൂന്നുമാസമായി പണിയൊന്നുമില്ലാതെ ഏട്ടന്റെയും നാട്ടിലാണ് ഞാൻ എല്ലാ ചെറുപ്പക്കാർക്കും ഒരിക്കലെങ്കിലും പറ്റുന്ന അബദ്ധം എനിക്കും പറ്റി കൂട്ടുകാരൻ വലിയൊരു കമ്പനിയിൽ ജോലി വാഗ്ദാനം ചെയ്തപ്പോൾ മറ്റൊന്നും ആലോചിക്കാതെ ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്ന ജോലി രാജിവച്ചു എന്നാൽ പുതിയ ജോലി കിട്ടിയതുമില്ല.

അങ്ങനെ ഒരുപാട് സങ്കടത്തിൽ ഇരിക്കുന്ന സമയം ആദ്യമൊക്കെ പുറത്തിറങ്ങുന്നത് പിന്നീട് നാട്ടുകാരുടെ ചോദ്യങ്ങൾ കൂടിക്കൂടി വന്നു. എപ്പോഴാ തിരിച്ചു പോകുന്നത് ആ ജോലി പോയോ അങ്ങനെ തുടങ്ങുന്ന ചോദ്യങ്ങൾ പിന്നെപ്പിന്നെ പുറത്തിറങ്ങാൻ മടിയായിരിക്കുമ്പോൾ മനസ്സും വല്ലാതെ വേദനിച്ചിരുന്നു അന്നൊന്നും മൊബൈലിൽ ഇല്ല അടുക്കളയിൽ സഹായിക്കും പക്ഷേ വല്ല ജോലി ചെയ്യാൻ ഏട്ടത്തി സമ്മതിക്കോ ഇല്ല.

   

ഹൃദയം നിറഞ്ഞ വേദനയോടെ ഉള്ളിൽ കരയും ഒരു പണിയും ചെയ്യാനില്ലാതെ വീട്ടിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രം ഇരിക്കുന്നതിന് കുറ്റബോധം ഉണ്ടായിരുന്നു ഒരു ദിവസം ഏട്ടൻ പണി കഴിഞ്ഞു വരുമ്പോൾ ഞാൻ കാലിനു മുകളിൽ കാൽ വച്ച് ടിവി കണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു ഞാൻ കണ്ടില്ല.വല്ല പണിക്ക് പോയ്കൂടെ എന്ന വാക്ക് കേട്ടപ്പോൾ കരച്ചിലിന്റെ വക്കിൽ എത്തിപ്പോയി പിന്നീട് ആലോച്ചപ്പോൾ സന്തോഷം ആണെന്ന് തോന്നിയത് ഏട്ടൻ പറഞ്ഞതാണ് ശരി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.