ഇങ്ങനെ നമ്മുടെ ഭക്ഷണക്രമങ്ങളും മാറ്റി നോക്കൂ ഷുഗർ കുറയും

നമ്മുടെ ശരീരം എങ്ങനെ ഫുഡ് വരുന്നത് നോക്കി ഇരിക്കുകയും വന്നതും പരമാവധി കുറച്ച് ഊർജ്ജം മാത്രം ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക ബാക്കിയുള്ളതിനെ ഫാറ്റ് ഡെപ്പോസിറ്റ് ചെയ്യുക അങ്ങനെയാണ് ശരീരം ചിന്തിക്കുക. അപ്പോ നമുക്ക് വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ടും കുടവയർ കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എന്നാൽ വലിയ ചെലവില്ലാതെ കഴിക്കാവുന്നതും ആയിട്ടുള്ള കുറച്ചു ഭക്ഷണങ്ങളാണ് ഇന്ന് പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്. ഒരു ദിവസത്തെ മീൽസ് ഒഴിവാക്കിയിട്ട് ചക്ക കഴിക്കുക തേങ്ങ ഒന്നുമില്ലാത്ത ചക്ക പോയിരിക്കുന്നത് ഒരാഴ്ചത്തേക്ക് നോക്കാം.

ഗ്യാസ് ഉണ്ടാകാതെ നോക്കണം കാരണം വെറും വയറ്റിൽ സാധ്യതയുണ്ട്.ആദ്യമേ തന്നെ നമ്മൾ ചക്ക കഴിക്കാൻ പാടില്ല ഒരാഴ്ചത്തേക്ക് മാത്രം കഴിച്ചു നിങ്ങളുടെ രണ്ടോ മൂന്നോ കിലോ കുറയാൻ സാധ്യതയുണ്ട് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ ഷുഗർ ചിലപ്പോ ഷുഗർ കുറഞ്ഞു പോകും. ഈ ഫുഡ് എല്ലാം കൂടെ ദഹിപ്പിച്ചു കഴിയുമ്പോഴേക്കും നമുക്ക് ഒരു നൂറ് ഗാലറിയുടെ ചെലവ് കിട്ടുന്ന ആണെങ്കിലോ ..

   

ഒരു 10 പോലും ഇല്ല സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഇവനൊരു ചൂല് പോലെ അടിച്ചു വൃത്തിയാക്കി പുറത്ത് ഇടും ഇതുപോലുള്ള ഫുഡ് നല്ല ഫൈബർ കണ്ടന്റ് ഉള്ള ഫുഡ് കഴിക്കുമ്പോഴേക്കും ആക്കി പുറത്തോട്ട് നമ്മുടെ നാട്ടിലെ അമ്മമാരൊക്കെ രാവിലെ എണീക്കുമ്പോൾ ചെയ്യുന്ന ഒരു കാര്യം മുറ്റം എല്ലാം ഒന്ന് അടിച്ചു വൃത്തിയാക്കാം.

.അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ കൂടലും ആമാശയവും തന്നെ ക്ലീൻ ആകേണ്ടത് നമ്മുടെ അത്യാവിശം തന്നെയാണ്. അതിന് പെട്ടെന്ന് ചെല സഹായിക്കുന്ന ചില ഭക്ഷണ സാധനങ്ങളാണ് ചക്ക എന്നുള്ളത് പ്രത്യേകം മനസ്സിലാക്കുക അതുപോലെ നമുക്ക് വെള്ളം കുടിക്കുമ്പോൾ അതിനകത്ത് ജീരകവെള്ളം എന്ന് പറയുന്നത് നല്ലപോലെ വെയിറ്റ് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കുന്ന ഒരു സാധനമാണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.