നിർബന്ധിച്ച് പെങ്ങൾ ആങ്ങളയെ കല്യാണം കഴിപ്പിച്ച ശേഷം സംഭവിച്ചത്

അച്ഛനെയും നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങാതെ മുങ്ങിനടന്ന എന്നെ അളിയനും പെങ്ങളും കൂടി അവള് തല ചുറ്റി വീണു ആശുപത്രിയിലാണെന്ന് പറഞ്ഞാണ് അങ്ങോട്ട് എത്തിച്ചേരുന്നത്.ഇത് ഏതാ ആശുപത്രി എന്ന് ചിന്തിച്ചു നിൽക്കുമ്പോൾ അളിയനും പെങ്ങളും തലകറങ്ങി വീണു പറഞ്ഞവൾ നടന്നു വരുന്നു ഞാനൊരു മാമൻ ആകാൻ പോവുകയാണെന്ന് ഞാൻ ഉറപ്പിച്ചു മോളായിരിക്കും എന്ന് വിളിക്കും എന്ന് വിജാരിച്ച് ഒരു പരിചയമുള്ള ശബ്ദം ഏകദേശം പിടികിട്ടി പിന്നെ എല്ലാം പെട്ടെന്നായിരുന്നു.

അറസ്റ്റ് ചെയ്തു കൊണ്ടു പോണ എന്റെ രണ്ടു കൈയിലും പിടിച്ച് അവളും അളിയനും കൂടി അകത്തേക്ക് കയറ്റി.പെണ്ണിൻറെ അച്ഛൻറെ അച്ഛനുമായി സംസാരിക്കുമ്പോൾ പെങ്ങളെ ഞാൻ ചവിട്ടി നോവിച്ചു ഉരുണ്ടു നിങ്ങളെല്ലാം കൂടി ആ വരാൻ പോകുന്ന സാധനത്തിനെ തലയിൽവച്ച് തന്നാലും അതിന് ഞാൻ ആദ്യരാത്രി തന്നെ ഓടിക്കും കണ്ടോ എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടപ്പെട്ടു .

   

കല്യാണത്തിന് ആറുമാസം സമയമാണെന്ന് എൻറെ ആവശ്യം തള്ളിക്കളഞ്ഞു രണ്ടുമാസം കഴിഞ്ഞ് ആൾ ഒരു വായാടി ആണ് സ്റ്റിച്ച് ഇട്ടാ മാത്രം മതി പിന്നെ നിർത്തിയില്ല സംസാരിച്ച സംസാരിച്ചു കല്യാണം നീട്ടി വെക്കാൻ തോന്നിപ്പിച്ച എൻറെ ബുദ്ധിയോട് എനിക്ക് ദേഷ്യം തോന്നി.അവർക്ക് ഒരു മൂക്കുത്തി മേടിക്കുകയും അവള് അണിയുന്നത് .

നോക്കാനുള്ള ആഗ്രഹത്തോടെ ഇന്ദ്രനീലം ഒരു മൂക്കുത്തി ആദ്യരാത്രി അവൾക്ക് സമ്മാനിക്കുവാൻ വാങ്ങിവച്ചു. എനിക്ക് വേണ്ടി കണ്ടുപിടിച്ച തന്ന പെങ്ങൾക്ക് ഒരു കൊലുസും വാങ്ങി വെച്ചു അത് അവളെ കൊണ്ട് തന്നെ അവർക്ക് കൊടുപ്പിക്കാനും. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.