നമ്മുടെ ഫാറ്റ് കുറയ്ക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്

അമിതവണ്ണവും കുടവയറും കേവലം ഒരു സൗന്ദര്യം മാത്രമല്ല പ്രമേഹം പ്ലഷർ കൊളസ്ട്രോൾ തുടക്കം ശരീരത്തിലെ കൊഴുപ്പുകൊണ്ട് ആണ് അമിതവണ്ണം ഇല്ലെങ്കിൽ കുടവയർ ഉണ്ടെങ്കിൽ അതിനർത്ഥം ശരീരത്തിൽ കൊഴുപ്പ് അടഞ്ഞിരിക്കുന്നു എന്നാണ്.നമ്മുടെ ബ്രെയിൻ ആണ് എല്ലാത്തിനെയും കണ്ട്രോള് ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ വരുന്ന പല ഹോർമോൺസുമാണ് ബ്രയിനിനെ എങ്ങനെയാണ് കണ്ട്രോൾ ചെയ്യേണ്ടത് .

നെക്സ്റ്റ് എങ്ങനെയാണ് ബോഡി ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നത് 65% വെള്ളമാണ് 16 ശതമാനം പ്രോട്ടീനാണ് ഏകദേശം 16% കൊഴുപ്പ് ആണ് പറയുന്ന ഐഡിയ കോമ്പോസിഷൻ ഉള്ളവർക്കാണ് പുരുഷൻ സ്ത്രീകൾക്ക് ചെറിയ വ്യത്യാസങ്ങൾ വരും. കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഫുഡ് ഒക്കെ എക്സസ് ആയി വരും പിന്നെ മിനാറൽസ് 6% വരും പിന്നെ നമ്മൾ എലമെന്റ് ബോഡി ഒരു സ്ട്രക്ച്ചറിലെ നമ്മുടെ മേജർ കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞു അങ്ങനെ നോക്കുവാണെങ്കിൽ .

   

വീണ്ടും വാട്ടർ പോലെ തന്നെ 65% ഓക്സിജൻ ആണ് പിന്നെ ഒരു പോയിന്റ് പിന്നെ ഹൈഡ്രജൻ 9.5% ബാക്കി എല്ലാം കൂടി ഏകദേശം ഒരു 4% അങ്ങനെയാണ് നമ്മുടെ ബോഡി കോമ്പോസിഷൻ. നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഫാറ്റ് കൂടുന്ന സമയത്ത് അത് ഏത് ടൈപ്പ് ആണ് എന്നുള്ളത് കൂടി മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് ഉണ്ട്.

അതിലും വ്യത്യാസങ്ങൾ ഒരു ബേസിക്കലി നമ്മളുടെ ബോഡിയിലെ ഫ്ലാറ്റിനെ വച്ചിരിക്കുന്ന ഡ്രൈഗ്ലിസറിൻ ആണ്. നമ്മളുടെ ഈ ഫാറ്റിന്റെ ഫംഗ്ഷൻ നമുക്ക് രോഗം ഉണ്ടാക്കുമോ ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്ന ഫാറ്റി ആസിഡിൻ്റെ കണക്ക് അനുസരിച്ചാണ്.മൂന്നുതരം അനിമൽ ഫാറ്റിലും കോക്കനട്ട് ഓയിൽ കൂടുതലുള്ളത് ഫാക്ട് ആണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.