ഈ പെൺകുട്ടി പെട്രോൾ പമ്പിൽ ജോലിക്ക് കയറി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ഏഴുമണി കഴിഞ്ഞു എഴുന്നേൽക്കാൻ ഇന്നല്ലേ പമ്പിലേക്ക് ജോലിക്ക് പോകാൻ ചെല്ലാൻ പറഞ്ഞ ദിവസം അമ്മേ ഇപ്പോൾ എഴുന്നേൽക്കാം വയറുവേദന സഹിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല എല്ലാ മാസവും അവർക്ക് അസഹ്യമായ വയറുവേദന അനുഭവിക്കാറുണ്ട് പക്ഷേ ഇന്ന് അതിനേക്കാൾ വേദന അവരുടെ മനസ്സിനാണ് ആവണിക്ക് 18 വയസ്സ് തികഞ്ഞിരിക്കുന്ന സമയമാണ് അവളെ കണ്ടാൽ ആരും പറയില്ല ഷീറ്റ് വലിച്ച കുടിലിൽ നിന്നുള്ള കുട്ടിയാണെന്ന് ഏതെങ്കിലും കൊട്ടാരത്തിൽ എല്ലാ സൗകര്യത്തിലും ജനിച്ചുവളരുന്ന കുട്ടികൾക്കുണ്ടാവില്ല .

ആവണിയുടെയും അത്രേം സൗന്ദര്യം.വന്നു നോക്കിയാലെ വീട്ടിലെ ദാരിദ്ര്യം മനസ്സിലാവും പക്ഷേ അവരുടെ സൗന്ദര്യത്തിനു മുമ്പിൽ വസ്ത്രങ്ങളും ആഭരണങ്ങളും തോറ്റുപോകും പത്തിൽ പഠിത്തം നിർത്തി വയ്യാതെ അമ്മയ്ക്ക് മരുന്ന് വാങ്ങാനും പട്ടിണിമാറാനും അടുത്ത വീടുകളിൽ പണിക്ക് പോയി തുടങ്ങുകയായിരുന്നു.

   

അവൾ അതിലൊരു വീട്ടിലെ മാന്യൻ അവരുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കാനില്ലായിരുന്നു നിറഞ്ഞതു തുളുമ്പിയ മാറിടത്തിലേക്കുള്ള തുറിച്ചുനോട്ടം അവളെ അസ്വസ്ഥയാക്കിയിരുന്നു പേടിച്ചത് പോലെ തന്നെ ആ കൈകൾ നീണ്ടുവന്നു അമർത്തിയ വേദനയിൽ ഉറക്കെ കരഞ്ഞെങ്കിലും മനോധൈര്യം വീണ്ടെടുത്തു കട്ടിങ് ബ്ലെയിഡ് കൊണ്ട് അയാളുടെ മൂക്ക് ചതച്ചു കളഞ്ഞു .

അവൾ ശേഷം വീടുകൾ ജോലിക്ക് പോകുന്നത് അവസാനിപ്പിച്ചു. വയറുവേദന കുറവില്ലെങ്കിലും ഒരു കണക്കിന് എഴുന്നേറ്റു കുളിച്ചു വസ്ത്രം മാറി തലമുടിയിൽ കൈ ഉയർത്തിയപ്പോഴാണ് കണ്ണാടിയിൽ ചുരിദാർ കീറിയത് കണ്ടത് ഉള്ളതിൽ പുറത്തിട്ടു പോകാൻ പറ്റിയ ഒരെണ്ണം അതേയുള്ളൂ കക്ഷത്തിലെ രോമങ്ങൾ കാണാം വേഗം ചുരിദാറിന്റെ ടോപ്പ് തുന്നി കെട്ടി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.