കല്യാണ പെണ്ണ് കല്യാണം കഴിഞ്ഞദിവസം ഒളിച്ചോടി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

പുറത്ത് ശബ്ദം കേട്ട് പെട്ടെന്ന് തലയുയർത്തി കിളിനാതമാണ് പുതിയ സ്റ്റേഷനിലേക്ക് മാറി വന്നിട്ട് ആദ്യത്തെ വിസിറ്റർ ഒരു സ്ത്രീയാണ് കസേരയിൽ ഒന്നുകൂടി അമർന്നിരുന്നോ വാതിൽ തുറയുന്നതും കാത്ത് അകത്തേക്ക് കയറുവരുന്ന ആളെ കണ്ടു പക്ഷേ ആനന്ദ് ഞെട്ടിപ്പോയി അയാൾ പകർച്ചയോടെ കസേര പിടിച്ചിരുന്നു.

സോബോധത്തിലേക്ക് തിരിച്ചുകൊണ്ടുവന്നത് തനിക്ക് തോന്നുന്നതാണോ മുഖത്തേക്ക് അയാൾ തുറിച്ചു നോക്കി അല്ല അവൾ തന്നെ വലിയ മാറ്റങ്ങൾ ഒന്നും വരുത്തിയിട്ടില്ല അല്ലെങ്കിലും ആമുഖം അയാൾക്ക് അങ്ങനെ മറക്കാൻ കഴിയുന്നതായിരുന്നില്ല.സർ രക്ഷിക്കണം അത്രക്ക് ശല്യം ആണ് കണ്ണുകൾ നിറയുന്നത്.

   

ആനന്ദിന്റെ ചുണ്ടുകളിൽ ക്രൂരമായ ചിരി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ആളിനെ തന്നെ ഇതുവരെ മനസ്സിലായിട്ടില്ല എന്ന് നന്നായി അറിയാമായിരുന്നു എത്രകാലമായി കയ്യിലിരുന്ന പരാതി പേപ്പറോ ചിരി കുറച്ച് കൂടി വികസിച്ചു കുറച്ചുനാളായി സഹിക്കാൻ കഴിയാഞ്ഞിട്ടാണ് പിരിഞ്ഞത് അതുകഴിഞ്ഞിട്ട് മദ്യപിച്ച് എത്തി ബഹളം ഉണ്ടാക്കും ഒരു പരിഹാരം ഉണ്ടാക്കണം.

സാർ ഹേമയുടെ കണ്ണുകൾ വീണ്ടും പറയുന്നത് ഗൂഢമായ ഒരു ആനത്തോടേ നോക്കിയിരുന്നു. മനസ്സിനെ ആകാംക്ഷ പുറത്തിറക്കാതിരിക്കാൻ അമ്മയും പിന്നെ മകളും കൂടെയുണ്ട് ഞങ്ങൾ ഒന്ന് അന്വേഷിക്കട്ടെ എന്നിട്ട് വിളിപ്പിക്കാം.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.