ഈ ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒഴിവാക്കിയാൽ കരൾ രോഗം കുറയും

രോഗങ്ങളും ഭക്ഷണവും തമ്മിൽ എന്താണ് ബന്ധം സിറോസ് ക്യാൻസർ തുടങ്ങിയ കരൾ രോഗങ്ങൾ നാം കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണവും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം അറിഞ്ഞാൽ മാത്രമേ കരളിനെ സംരക്ഷിക്കാനും കരൾ രോഗങ്ങളിൽ നിന്നും മോചനം നേടാൻ സാധിക്കും. നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾക്കുള്ള മരുന്നുകൾ ഒരുപാട് കരളിനെ ദോഷം ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു .

കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം മാത്രമല്ല മരുന്നുകളും കുടലിൽ നിന്നും രക്തത്തിലേക്ക് ആഗിരണം ചെയ്യപ്പെട്ട് തെറ്റായ ഭക്ഷണക്രമമാണ് പ്രമേഹം തുടങ്ങിയ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾക്ക് കാരണം. ഇതെല്ലാം നമ്മൾ കഴിച്ച വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം മാത്രമാണ് അത് നമ്മുടെ കരളിനെ ബാധിക്കുകയും ഒരു ദോഷകരമായ അവസ്ഥയിലേക്ക് പോവുന്നത് രക്തം ഛർദ്ദിക്കുകയും അങ്ങനെ പല വഴികളിലൂടെ നമ്മൾ തിരിച്ചറിയുന്നത്.

   

നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നമുക്കൊരു ബോധമില്ലാത്ത സംസാരിക്കാം അതുപോലെതന്നെ രക്തം കട്ടപിടിക്കും ഒക്കെ ചെയ്യുമ്പോൾ ഓപ്പറേഷൻ ഒന്നും ചെയ്യാൻ പറ്റില്ല വേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം ഉണ്ടാക്കുന്ന പെട്ടെന്ന് ലിവർ ബാധിക്കുന്നത് ചിലപ്പോൾ ഇൻഫെക്ഷൻ എല്ലാം വരുന്നതിന് കാരണമാവാറുണ്ട്. സിറോസിസ് വരുന്നത് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ആൽക്കഹോൾ തന്നെയാണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.