ഈ മലയാളി യുവാവ് ബാംഗ്ലൂർ പോയി ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

ചേട്ടാ എല്ലാം ഓക്കേ അല്ലേ അല്പം മുന്നേ ജോലിക്ക് വേണ്ടി ബാംഗ്ലൂരിൽ വന്നിറങ്ങിയ എന്നോട് രണ്ട് അർത്ഥത്തിൽ സഹായം വല്ലതും വേണോ എന്ന് ചോദിച്ചു ഒപ്പം കൂടിയ ആളോട് കാര്യം തിരക്കി. എല്ലാം ശരിയാക്കിയിട്ടുണ്ട് നിന്റെ ആഗ്രഹം പോലെ മലയാളത്തിന്റെ കിട്ടാൻ ഞാൻ ഒത്തിരി പാടുപെട്ടു എല്ലാവരും ബുക്കിംഗ് ആണത്രേ. പിന്നെ ഇതൊരു രാത്രിക്ക് 1000,2000 ഒക്കെ വാങ്ങുന്ന ഒരു അഡാറ് ഐറ്റം ആണ് ചെറിയ കുട്ടിയാണെന്നും മലയാളിയാണെന്നും ഒക്കെ പറഞ്ഞു.

അവസാനം 500 ഉദിച്ചിട്ടുണ്ട് കാര്യം കഴിഞ്ഞിട്ട് അവൾക്ക് നേരിട്ട് കൊടുത്താൽ മതി. മുകളിലേ റൂമിലേക്ക് വിരൽ ചൂണ്ടി ഒത്തിരി നന്ദിയുണ്ട് ചേട്ടാ എന്നും പറഞ്ഞ് പേഴ്സിൽ നിന്നും 100 രൂപയുടെ മൂന്നു നോട്ടുകൾ എടുത്ത് ഞാൻ അയാൾക്ക് നേടി അതും വാങ്ങി അയാളെ തന്നെ അടുത്ത ആളെ തന്നെ ഇരുളിലേക്ക് വെളിച്ചമുള്ള ആ മുറിയിലേക്ക് നോക്കിയപ്പോൾ എൻറെ നെഞ്ച് പടപട മിടിക്കാൻ തുടങ്ങി കൂട്ടുകാരുടെയൊക്കെ ബാംഗ്ലൂർ കഥകളും ചില എഴുത്തുകളും ഒക്കെ വായിച്ച അന്നുമുതൽ മനസ്സിൽ കൊണ്ടുനടക്കുന്ന ആഗ്രഹമാണ്.

   

ഇപ്പോൾ സാധ്യമാകാൻ പോകുന്നത്. ഓർത്തപ്പോൾ ചുണ്ടിൽ ഒരു കള്ളച്ചിരി നിറഞ്ഞു ഇന്ന് രാത്രി മുഴുവൻ ഒരു പെണ്ണ് പൂർണമായും എൻറെ നിയന്ത്രണത്തിൽ ആഹാ ചിന്തകൾ പൂത്തപ്പോൾ ഗോവണിപ്പടി കാലുകൾക്ക് ചലനം കൂടി. പോകുന്ന വഴിയിലെ റൂമുകളിൽ നിന്നെല്ലാം അടക്കിപ്പിടിച്ച് സംസാരങ്ങളും ശ്വാസോച്ഛ്വാസങ്ങളും കേട്ടപ്പോൾ എന്റെ സീനുകളിൽ പടർന്നു കയറുന്നത് ഞാനറിഞ്ഞു ചുവപ്പുനിറത്തിൽ ചായം പൂശിയ റൂമിനു മുന്നിൽ എത്തിയപ്പോൾ എന്റെ ചങ്കിടിപ്പ് ഉച്ചത്തിലായി വിരിച്ചിരിക്കുന്നത് .

കണ്ടപ്പോൾ ഞാൻ ഒന്ന് പുളകിതനായി ചിരിച്ചു നിൽക്കുന്ന അനേകം സുന്ദരികളെ ഫോട്ടോകൾ ഒട്ടിച്ചിരിക്കുന്നു. ആളെ കാണുന്നില്ല പെട്ടെന്നാണ് സുന്ദരികൾ ചിരിച്ചു നിൽക്കുന്ന ചുവരു തുറന്നു അവൾ പുറത്തേക്ക് വന്നത് സൂക്ഷിച്ചു നോക്കിയപ്പോൾ മനസ്സിലായി ബാത്റൂം ആയിരുന്നു എന്ന് ദൈവമേ ഇതെന്താ അവളുടെ മേനി കണ്ട് ഞാൻ വെള്ളം ഇറക്കി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.