ഈ പെൺകുട്ടിയുടെ ഭർത്താവ് ചെയ്യുന്നത് അറിയണോ

എത്ര കൂടിയിട്ടും അവളുടെ കാലുകൾ നിന്നെടുത്ത നിന്നും ചലിക്കാത്തതു പോലെ കുറെ ഭീകര ശബ്ദങ്ങൾ അവളെ ഭയപ്പെടുത്തി അവളിലേക്ക് അടുത്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് പൊട്ടിച്ചിരിച്ചു വികൃത ശബ്ദം വന്നു അടുക്കുന്നു. മനുഷ്യരൂപം ധരിച്ച സ്വപ്നങ്ങൾ അടുക്കുംതോറും ആ പെൺകുട്ടിയുടെ മുഖം തെളിഞ്ഞു വരുന്നുണ്ട് അതെ അമ്മു എന്റെ പൊന്നുമോൾ സഹായത്തിന് ആരുമില്ലാതെ മാർഗത്തിനായി നാല് പാടും നോക്കുന്നുണ്ട് കരുണക്കാർ ഇല്ല ആരുമില്ല രക്ഷിക്കാൻ ആർക്കും സാധിക്കുന്നില്ല.

അയാൾക്ക് നോക്കുമ്പോൾ കറങ്ങി ലക്ഷ്മി അരികിൽ നിൽക്കുന്നുണ്ട് നീ ഉറങ്ങിയില്ലേ ഇതുവരെ വീണ്ടെടുത്തുകൊണ്ട് അയാൾ ചോദിച്ചു അയാളെ സമാധാനിപ്പിക്കാൻ അവർ എന്തൊക്കെയോ പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു ഒരു ആശ്വാസങ്ങൾക്കും അയാൾക്ക് സമാധാനിപ്പിക്കാൻ ആയില്ല എന്നായിരുന്നു അവരുടെ മൂന്ന് പെൺമക്കളെ അമ്മുവിൻറെ വിവാഹം ആഘോഷമായി നടന്ന വിവാഹത്തിന് ശേഷം ഭർത്താവിന്റെ കയ്യും പിടിച്ചപ്പോൾ തുടങ്ങിയതാണ് ഈ വീർപ്പുമുട്ടൽ.

   

മകളുടെ ദുഃഖം താങ്ങാൻ തകർന്നു പോയപ്പോഴാണ് അയാൾ തന്നെ ഭാര്യയെപ്പറ്റി ആദ്യമായി ചിന്തിച്ചത് അങ്ങനെ വിഷമം കാരണം ഉറങ്ങാതെ തിരിഞ്ഞു മറിഞ്ഞു വല്ലാത്ത സ്വപ്നം ഇനി കിടന്നാലും ഉറങ്ങാൻ സാധിക്കില്ലെന്ന് ഉറപ്പുള്ളതുകൊണ്ട് പുറത്തേക്ക് നടന്നു. പിന്നോട്ട് ഓടിയിരുന്നു വർഷങ്ങൾക്കു മുന്നേ ഗീതാ ലക്ഷ്മിയെ ഇവിടത്തെ കൊണ്ടുവരുമ്പോൾ 18 വയസ്സ് ആയിരുന്നവൾ മാതാപിതാക്കളെ പൊന്നോമനത്തി പക്ഷേ സ്ഥാനം കൊടുത്തിരുന്നില്ല എന്നു മാത്രമല്ല വളരെ കർകശക്കാരനായ ഭർത്താവ് കൂടിയായിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.