ഈ കേസിന്റെ പ്രതി ആരെന്ന് അറിഞ്ഞ പോലീസ് ഞെട്ടിപ്പോയി

ധർമ്മരാജ് എന്ന 50 കാരനാണ് പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് വിളിക്കുന്നത് എന്നിട്ട് പോലീസുകാരോട് പറഞ്ഞു എൻറെ മകളെ ആരും വീട്ടിൽ കയറി കൊലപ്പെടുത്തി കൊലയാളി രക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. എന്നു പറഞ്ഞു പോലീസുകാർ പോയപ്പോൾ കാണാൻ സാധിച്ചത് ഈ ധർമ്മരാജ 48 വയസ്സുള്ള ബോധക്ഷയായി നിലത്തു കിടക്കുന്നതാണ് അവരെ തലക്കടിച്ചിട്ടുണ്ട് അപ്പോൾ പോലീസുകാർക്ക് ഒരു ഞെട്ടിക്കുന്ന കാഴ്ചയാണ് കാണാൻ സാധിച്ചത് .

രക്തത്തിൽ കുളിച്ചിരിക്കുന്നു ആരോ രമ്യയെ കൊലപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു ആരാണ് രമ്യയെ കൊലപ്പെടുത്തിയത് എന്തിനുവേണ്ടിയാണ് ആരാണ് ശരിക്കും ഈ രമ്യ എന്ന് നോക്കാം. അയക്കുകയാണ് മാത്രമല്ല മാലതി ഉടനെ തന്നെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ അഡ്മിറ്റ് ആക്കുകയും ചെയ്തു പോലീസുകാർ അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു.

   

എന്നാൽ ഈ മലയാളി തെളിവുകൾ അവർക്ക് ലഭിക്കുന്നില്ല. എന്നാൽ ഈ ധർമ്മരാജിന്റെ വീടിൻറെ അടുത്തൊന്നും തന്നെ ഒരു വീടു പോലുമുണ്ടായിരുന്നില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആ വീട്ടിൽ എത്ര വലിയ ശബ്ദമുണ്ടായാലും ആരും തന്നെ കേൾക്കുകയില്ല അയാൾ ആയിരിക്കുമോ കൃത്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ടാവുക.

എന്നുള്ളത് അങ്ങനെ ആദ്യം ധർമ്മരാജനോട് തന്നെ കാര്യങ്ങൾ ചോദിച്ചു അപ്പോൾ ധർമ്മരാജ് കാര്യങ്ങൾ പറയാൻ തുടങ്ങി ഈ ധർമ്മരാജ് സ്റ്റേറ്റ് ഒരു ഉദ്യോഗസ്ഥനാണ് അതുപോലെ താഴെയുള്ള മകളും ചേർന്ന് ഒരു വാടകവീട്ടിലാണ് താമസിക്കുന്നത് അവിടെയാണ് ഭാര്യയായ മാലതിയും രമ്യയും താമസിക്കുന്നത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.