അമ്മയും നോക്കാതെ കാമുകിക്ക് എന്താണ് മേടിച്ചത് എന്ന് അറിയണോ

ആർക്കാണ് ഈ കൊലുസ് ഞാനും കേൾക്കുന്നുണ്ട് അത് ചേച്ചി പറയാൻ നിക്കണ്ട സാലറി കുറച്ച് മാറ്റിവെച്ച് ഉണ്ടാക്കിയതാ അത് ചേച്ചി പറയാൻ നിക്കണ്ട കുറച്ച് മാറ്റിവെച്ച് ഉണ്ടാക്കിയതാ കാര്യം അറിയാമല്ലോ പറഞ്ഞു ഞാൻ ആരോടും പറഞ്ഞില്ല കണ്ണാ പക്ഷേ മറക്കണ്ട ഇനിയും അതിനെ ഇങ്ങനെ മറ്റുള്ളവരുടെ വീട്ടിൽ പണിക്ക് വിടണോ എന്ന് നീ തന്നെ ആലോചിക്കുക ആ പാവം എത്ര കഷ്ടപ്പെട്ടാ നിങ്ങളെ നോക്കി വളർത്തിയെന്ന് ഞാൻ പറയാതെ നിനക്ക് അറിയ ലോ കുറച്ചുനാളായി പണിക്കൊന്നും പോകുന്നില്ല .

എന്ന് കേട്ടു നീ വേണ്ട ഇനി കാര്യങ്ങളൊക്കെ നോക്കാൻ അവർ പറഞ്ഞത് വിഷമിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി പറഞ്ഞതല്ല. പക്ഷേ നിനക്ക് ജോലി കിട്ടിയിട്ട് അധികം നാളായിട്ടില്ലല്ലോ മോനെ കുറച്ചൂടെ ഒന്ന് കാര്യങ്ങൾ ശരിയായിട്ട് പോരെ ഇതൊക്കെ എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞുള്ളൂ നിന്നെക്കുറിച്ച് അമ്മയ്ക്ക് വലിയ പ്രതീക്ഷകൾ ഉണ്ട് കണ്ണാ എൻറെ ചേച്ചി അച്ഛനെയും ഞാൻ വഴിയില്ല എന്നോട് വാങ്ങിത്തരാൻ പറഞ്ഞതുമല്ല അവൾക്ക് ഈ ഒരു ആഗ്രഹം ഞങ്ങൾ കോളേജിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ മുതലേ ഉള്ളതാണ്.

   

പക്ഷേ അറിയാലോ അവരുടെ വീട്ടിലെ അവസ്ഥ അവളുടെ അച്ഛനും വാങ്ങിച്ചു കൊടുത്തില്ല അവൾ ആഗ്രഹം കൊണ്ട് നടക്കാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് നാലുവർഷത്തോളമായി ഇതെങ്കിലും വാങ്ങിക്കൊടുക്കാൻ പറ്റിയില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ പിന്നെ കാമുകൻ ആണെന്ന് പറഞ്ഞു നടന്നിട്ട് എന്താ കാര്യം എന്തായാലും അവൾ ഉള്ളതല്ലേ അവൻ പറഞ്ഞത്.നടക്കട്ടെ നടക്കട്ടെ എന്തായാലും അവളോട് അന്വേഷണം പറയരുത് കടയിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങുമ്പോൾ .

അവൻറെ മനസ്സ് നിറയെ അവൾ ആയിരുന്നു അവൾക്ക് ഇന്നൊരു സർപ്രൈസ് ഉണ്ടെന്ന് അവൻ അവളോട് പറഞ്ഞിരുന്നു അവൻ പറഞ്ഞിരുന്നു ഇത് അവൾ കാണുമ്പോൾ എത്രമാത്രം അവൾക്ക് സന്തോഷമാകുന്ന ഓർത്ത് അവൻ പാർക്കിലേക്ക് നടന്നു. അവന്റെ മനസ്സിൽ മുഴുവൻ അവൾ ആയിരുന്നു അവളുടെ പാദങ്ങൾക്ക് പറഞ്ഞിട്ടുമുണ്ട് ഏഴ് അഴകാണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.