അനിയത്തിയോട് ചെയ്തതിന് ചേച്ചി കൊടുത്ത തിരിച്ചടി

ആശ്വാസത്തോടെ പറഞ്ഞു ഡോക്ടർ ജ്വാന തലേന്ന് ഇളക്കി പിന്നെ സാവധാനം മുറിവിട്ടുപോയി ഒരു നിമിഷം അവൾ പോയ വഴിയിലേക്ക് നോക്കി നിന്നുപോയി നല്ല കുട്ടിയല്ലേ മോനെ ഒത്തിരി ഇഷ്ടം ആയി നിനക്ക് വേണ്ടി ഒന്ന് ആലോചിച്ചു നോക്കട്ടെ ജാനകി ചോദിച്ചു തന്നെ വേണോ ആലോചന ഒന്ന് വീട്ടിലെത്തി അമ്മ ചിരിച്ചു അവളെ അവനും വല്ലാതെ അങ്ങ് ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു .

ഒരു അപൂർവ്വം സുന്ദരി തന്നെ സമയമായി ഡോക്ടർ ആണെന്ന് ആരോ പറഞ്ഞു കേട്ടിട്ടുണ്ട് നല്ല അലൈൻസ് ആണ് അവനെ തോന്നി ജാനകി വീട്ടിൽ വന്ന ആദ്യം ചെയ്തതും ഈ ആലോചന ബന്ധുക്കളെ അറിയിക്കുക എന്നുള്ളതായിരുന്നു. ഇത് കൊള്ളാലോ ചേച്ചി എനിക്കിഷ്ടമായി ഡോക്ടർ അമേരിക്കയിൽ ജീവിച്ചുകൊണ്ട് പഴയ കാര്യങ്ങളൊന്നും അറിയാനും വഴിയില്ല .

   

അമ്മയുടെ മുഖം ഒന്ന് വിളറി അല്ല ചേച്ചി വിഷമിക്കാൻ പറഞ്ഞതല്ല അതൊക്കെ കഴിഞ്ഞ് വർഷങ്ങളായി എല്ലാവരും മറന്നു തുടങ്ങി പക്ഷേ ഒരു കല്യാണ ആലോചന വരുമ്പോൾ ആരെങ്കിലും അത് കുത്തിപ്പൊക്കി കൊണ്ടുവരും എന്ന് പറഞ്ഞാലും ഇപ്പോഴത്തെ പേരെന്റ്സ് പയ്യന്റെ സ്വഭാവം കൂടി നോക്കൂ തെറ്റ് ഒക്കെ ആർക്കും പറ്റും പുണ്യാളന്മാർ ഒന്നുമല്ലല്ലോ പെട്ടന്ന് പറഞ്ഞു ഇത് അതാണോ ഞാൻ ഒന്നും പറയുന്നില്ല ചേച്ചി ഞങ്ങൾ എന്തിനും റെഡിയാണ്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.