ഹാർട്ട് ക്ലീൻ ആവാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

കേരള സൗകര്യങ്ങളോടു കൂടിയ മോഡേൺ ആശുപത്രികളുടെ എണ്ണം കൂടി വരികയാണ് ഒപ്പം തന്നെ ഹൃദ്രോഹികളുടെ എണ്ണം കൂടുകയാണ്. സ്റ്റണ്ട് ഇടുന്ന ഇന്റർവെൻഷൻ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നതിന് ഓപ്പറേഷൻ ചെയ്യുന്ന സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ് ഹൃദയം മാറ്റിവെക്കൽ സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ് ചികിത്സിക്കാൻ തന്നെ അഞ്ചുതരം മോഡേൺ സ്പെഷ്യലിസ്റ്റുകളും ഉണ്ട്.

അന്ന് തന്നെ ആൻജിയോഗ്രാം ചെയ്തു 50 ശതമാനം മുതൽ 90% വരെയുള്ള ബ്ലോക്കുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു മരുന്നുകളും തന്നിട്ടുണ്ട് ഷുഗറിനും ട്രഷറിനും കൊളസ്ട്രോളിനും 12 വർഷമായി മരുന്നു കഴിക്കുന്നു എപ്പോഴും വിശപ്പാണ് കൂടുതൽ മരുന്നുകളും ഉണ്ട് എട്ടുമാസമായി ഇതിനിടയിൽ 9 കിലോ കൂടി ഗ്യാസ് അസ്വസ്ഥതകളുമാണ് എനിക്ക് മരുന്നുകൾ നിർത്താൻ ആവുമോ? .

   

മരുന്ന് നിർത്തിയാൽ അറ്റാക്ക് വരുമോ? പേഷ്യൻസ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ആഗസ്റ്റ് ഏറ്റെടുക്കാം ഒരാൾക്ക് ബൈപ്പാസ് വേണം എന്ന് പറഞ്ഞു അപ്പൊ തന്നെ ഇടുകയും ചെയ്തിരിക്കുകയാണ് ഓരോ രോഗിയും അവളുടെ ബന്ധുക്കളും ബൈപ്പാസിൽ മുമ്പായിട്ട് അറിയേണ്ടത് ഏറ്റവും മേജർ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഓപ്പറേഷൻ ആണെന്ന് പറയാം മെക്കാനിക്കൽ കട്ട് ചെയ്ത് ഓപ്പൺ ചെയ്ത് തുറന്നു വേണം ഓപ്പറേഷൻ ചെയ്യാൻ വേണ്ടിട്ട്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.