ഭാര്യ വിട്ടിട്ട് ശേഷം അദ്ദേഹം ചെയ്തത് അറിയണോ

ഒരു നിമിഷത്തേക്ക് അവരുടെയെല്ലാം മനസ്സിൽ പലവിധ ചിന്തകൾ മിന്നി മറഞ്ഞു ആദിയുടെ അമ്മയാണ് ചോദിച്ചത് അവന്റെ മോനും അച്ഛനമ്മമാരെയും സംശയത്തിന്റെയും നിർത്തി കല്യാണം നാലാമത്തെ ദിവസം അവൾ ഓടി പോയി.കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് കേവലം നാലുദിവസം മാത്രമായ ആ വീടിനെ മരണ വീട് ആയി മറ്റു ജോലിക്ക് ശ്രമിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ ഒന്നും കിട്ടാതെ വന്നതിനാൽ കഴിഞ്ഞവർഷം ആണ് ഒരു ഓട്ടോ എടുത്ത് സ്വയം ഓടിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്.

സ്റ്റാൻഡിലെ കൂട്ടുകാരായ അവന്റെ വീട്ടിൽ വന്ന് അവനെ ഒരുപാട് ഉപദേശിക്കുകയും മനോബലം നൽകുകയും ചെയ്തു. നേട്ടങ്ങൾ കൊയ്തു കൊണ്ട് സ്വന്തം മനസ്സിനെ തൃപ്തിപ്പെടുത്താനാകണം അത് അപ്പോൾ കാണേണ്ടവർ താനെ കണ്ടോളൂ ഒരുതരം വാശി വളർന്നു വരികയായിരുന്നു അവൻറെ മനസ്സിൽ എന്തോ നേടിയെടുക്കണം എന്ന് അത് ഫലം കണ്ടു ഒരു വർഷത്തിനകം ആ വീട്ടിൽ ആനന്ദത്തിന്റെ തിരുനാളം തെളിയുന്ന രീതിയിൽ അവന്റെ ജോലിക്കുള്ള അപ്പയ്മെൻറ് ലെറ്റർ കിട്ടി ഇതുകൊണ്ടൊന്നും അവൻ നിർത്താൻ തയ്യാറല്ലായിരുന്നു

   

വർഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു ഇപ്പോൾ വിനയൻ താലൂക്ക് ഓഫീസിൽ സെക്ഷൻ ഓഫീസറാണ് ഓഫീസിൽനിന്ന് ഇറങ്ങാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലായിരുന്നു കമ്പ്യൂട്ടർ ചെയ്യാനായി തിരഞ്ഞതും ടേബിളിലെ മൊബൈലിൽ ശബ്ദിക്കാൻ തുടങ്ങി.തൻ്റെ രണ്ടാം വിവാഹത്തിലെ കുട്ടി വീട്ടിൽ നിന്നാണ് അരമണിക്കൂറിൽ അച്ഛൻ വീട് എത്തും ഗിഫ്റ്റ് വാങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇതുവരെ കാണാത്ത ഒരു വെറൈറ്റി ഗിഫ്റ്റ് ആണ് അവൻ പറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.