ഈ ഭാര്യ ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

മൊബൈൽ വച്ചിട്ട് സുശീല പൂമുഖത്തേക്ക് വന്നു കഞ്ഞി വിളമ്പി വച്ചിട്ടുണ്ട്. വേണേൽ കഴിച്ചിട്ട് കിടന്നേക്ക് ഞാൻ കിടക്കാൻ പോവുക ടിവി ഓൺ ചെയ്തു വെച്ചിട്ട് മൊബൈൽ മുഖത്തിരിക്കുന്ന ഭർത്താവിനോട് അനിഷ്ടത്തോടെ പറഞ്ഞിട്ട് പോയി പതിവുപോലെ അവൾ മൊബൈൽ എടുത്ത് നെറ്റ് ഓൺ ചെയ്തു കട്ടിലേക്ക് മലർന്നു കിടന്നു .

വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഏറെ നാളുകൾ കഴിഞ്ഞെങ്കിലും തങ്ങൾക്കിടയിലേക്ക് ഒരു പുതിയ അതിഥി വരാത്തതുകൊണ്ട് ദാമ്പത്യ ജീവിതം അവർക്ക് വിരസമായി തീർന്നിരുന്നു ട്രസ്റ്റുകളും ഒക്കെ നടത്തി നോക്കിയിട്ടും ഒന്നും ഫലവത്താക്കാത്തതുകൊണ്ട് അവർ വീണ്ടും വീണ്ടും നിരാശരായി ഒടുവിൽ പരസ്പരം കുറ്റപ്പെടുത്തലുകൾ തുടങ്ങിയപ്പോൾ അവരുടെ ഇടയിലെ അകൽച്ച പിന്നെയും വർദ്ധിച്ചു.

   

ഇപ്പോൾ ഒരു മുറിയിലെ വീതിയേറിയ കട്ടിലിന്റെ രണ്ട് അറ്റത്തായി അവർ അന്യരെപ്പോലെയാണ് ഇപ്പോൾ കഴിയുന്നത് രണ്ടുപേരും മൊബൈൽ ഫോണിന് നേരമ്പോക്കായി ആശ്രയിച്ചു തുടങ്ങിയതാണ് ഇപ്പോൾ ഇൻറർനെറ്റ് ആണ് അവരുടെ ലോകം ഓൺലൈൻ ഗ്രൂപ്പിലെ കഥകൾ വായിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴും അവളുടെ മനസ്സ് വേറെ എന്തിനുവേണ്ടി കുഴലുകയായിരുന്നു .

കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മെസ്സഞ്ചറിൽ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ വന്നു ഗുഡ് ഈവനിംഗ് പറഞ്ഞുകൊണ്ടുള്ള രാഹുലിന്റെ മെസ്സേജ് കണ്ടപ്പോൾ അവളുടെ ഉള്ളം തുടിച്ചു എവിടെയായിരുന്നു ഇത്രയും നേരം ഞാൻ എത്ര നേരമായി വെയിറ്റ് ചെയ്യുന്നത് അറിയാമോ അവൾ പരിഭവത്തോടെ അവനോട് ചോദിച്ചു ഭർത്താവുമായി പിണങ്ങിയതിനു ശേഷം ഗ്രൂപ്പുകളിൽ വരുന്ന കഥകൾ വായിച്ച് ജീവിതം തള്ളിനീക്കുകയായിരുന്നു സുശീല. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.