ടെസ്റ്റോസ്റ്റിറോണിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാം

ഭക്ഷണത്തിൽ എന്തൊക്കെ ശ്രദ്ധിക്കാൻ പറ്റും എന്നുള്ളതിനെ കുറിച്ചും ചെയ്യേണ്ട ചില ഭക്ഷണകാര്യങ്ങളെ കുറിച്ചും ഒക്കെയാണ് പ്രമേഹം എന്ന് പറയുന്ന അസുഖം അല്ലെങ്കിൽ പുകവലി ശീലം ആൾക്കാരുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ആയിരിക്കാം ഹൃദയത്തിൽ ആയിരിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ പുരുഷ ലിംഗത്തിൽ ആയിരിക്കാം.

ലൈംഗിക അവയവങ്ങൾ ആയിരിക്കാം അത് മൈക്രോമാക്സ് ആയിരിക്കാം അപ്പോ നമുക്ക് ചിന്തിക്കുന്നത് പോലെ ആൾക്കാരോട് ചോദിച്ചാൽ പ്രധാനപ്പെട്ട ലൈംഗിക അവയവം ഏതാണെന്ന് ചോദിച്ചാൽ നമ്മുടെ മനസ്സിൽ വരുന്ന ഉത്തരങ്ങൾ ഒന്നും ആയിരിക്കില്ല അതിൻറെ യഥാർത്ഥ കറക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ആൻസർ കാരണം നമ്മുടെ ചിന്തിക്കുന്നതിനനുസരിച്ചാണ് നമ്മുടെ ഹോർമോൺ വ്യതിയാനങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് അതുതന്നെയാണ് നമ്മുടെ ലൈംഗിക ഉത്തേജനത്തിന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാരണമാകുന്നത്. .

   

നല്ലപോലെ രക്തയോട്ടം ഉണ്ടാവണം എന്ന് മാത്രം ഉണ്ടാകാൻ ആയിട്ട് തടസ്സം സൃഷ്ടിക്കുന്ന കുറേ കാര്യങ്ങളുണ്ട് പ്രമേഹം അതില് പ്രധാനി ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാരണമാണ് അതുപോലെ പുകവലി എന്ന് പറയുന്നത് രക്തക്കുഴലുകളിൽ ചുരുക്കം ഉണ്ടാക്കുന്ന സംഗതിയാണ് കൊളസ്ട്രോൾ ഡെപ്പോസിറ്റ് ഉണ്ടാകുന്നത് കൊണ്ട് പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകുന്നത് കൊണ്ടോ ഒക്കെ ഈ ഉദ്ധാരണകുറവ് ഉണ്ടാകാവുന്നതാണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.