അമ്മായമ്മ മരുമകളുടെ അവിഹിതം കണ്ടുപിടിച്ചു

പേര് മഞ്ജുനാഥ് വയസ്സ് 36 മഞ്ജുവിന്റെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് അത്യാവശ്യം ശമ്പളവും സാമ്പത്തികം എല്ലാം ഉണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ല അടിപൊളി ജീവിതമായിരുന്നു ഇവരുടെ എപ്പോഴും സന്തോഷങ്ങൾ മാത്രമുള്ള ജീവിതം ആയിരുന്നു അതുകൊണ്ട് താഴെനിരയിലാണ് ഈ കുടുംബം താമസിച്ചിരുന്നത് മുകളിലത്തെ നില ഇവർ വാടകയ്ക്ക് കൊടുത്തിരിക്കുകയാണ്. ഫോൺ നമ്പർ എക്സ്ചേഞ്ച് ചെയ്തു .

എല്ലാ ദിവസവും ഫോൺവിളിയായി ആ ബന്ധം അവസാനം ഇവരുടെ ബെഡ്റൂമിലെ കട്ടിലിലേക്ക് വരെ നീണ്ടു അത്തരത്തിൽ ഇവർ തമ്മിൽ ലൈംഗികബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുന്ന രീതിയിലേക്ക് ആ ബന്ധം വളർന്നു. ആറുമാസമാണ് നീണ്ടുപോയത് അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു ദിവസം ഈ അമ്മയായ ലക്ഷ്മി കടയിലേക്ക് സാധനങ്ങൾ വാങ്ങി വരാം എന്ന് പറഞ്ഞ് വീട്ടിൽ നിന്നും പോവുകയാണ്. എന്നാൽ ലക്ഷ്മി വീട്ടിൽനിന്നും ഇറങ്ങിയപ്പോൾ അയൽവക്കത്തെ വീട്ടിലെ ചേച്ചി ലക്ഷ്മിയുടെ സംസാരിക്കുമ്പോൾ ലക്ഷ്മിയുടെ അവരുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയി ആ ചേച്ചിയുമായി സംസാരിച്ചിരുന്നു എന്നാൽ മരുമകളായ രശ്മി വിചാരിച്ചത് അമ്മ കടയിലേക്ക് പോയി .

   

എന്നാൽ ഇവർ എന്താണ് ചെയ്തത് എന്ന് വെച്ചാൽ വേഗം കുളിച്ച് ഒരു നൈറ്റി അക്ഷയുടെ മുറിയിലേക്ക് പോവുകയാണ്. ഈ ലക്ഷ്മിയും അയൽക്കാര്യം സംസാരിച്ച സമയത്ത് പെട്ടെന്ന് ലക്ഷ്മിയുടെ കണ്ണിൽ പെടുകയാണ് മരുമകൾ വീടിൻറെ മുകളിലേക്ക് കയറി പോകുന്നത് അക്ഷയുടെ ബെഡ്റൂമിൽ കയറി വാതിൽ അടക്കുന്നത് അമ്മ ഒരുപാട് ഞെട്ടിപ്പോയി എൻറെ മകനെ വഞ്ചിക്കുകയാണ് ഞാനിപ്പോൾ വരാം എന്ന് പറഞ്ഞു നേരെ വീടിൻറെ മുകളിലേക്ക് പോയി.

റൂമിന്റെ വാതിൽ ഒരുപാട് മുട്ടി എന്നാൽ ആ വാതിൽ തുറന്നില്ല പക്ഷേ ഉള്ളിൽ നിന്നും ആരാണെന്ന് ചോദിക്കുന്നു എന്നാൽ ലക്ഷ്മി അമ്മ ഒന്നും തന്നെ മിണ്ടിയില്ല വീണ്ടും ഒരുപാട് മുട്ടിയെങ്കിലും വാതിൽ തുറന്നില്ല ശേഷം അവൾ ഒന്നുമറിയാത്തപോലെ വീട്ടിൽ നിന്നും താഴേക്ക് ഫോൺ വിളിച്ചു കൊണ്ട് നടന്നുവന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.