ഈ കുഞ്ഞ് അമ്മയോട് ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

ഈ കടപ്പുറത്ത് നല്ല മഴയും അതുപോലെ കടൽക്ഷോഭമുള്ള ഒരു ദിവസമായിരുന്നു കടപ്പുറത്ത് ആരും തന്നെയില്ല അപ്പോഴാണ് ഒരാൾ മാത്രം കടപ്പുറത്ത് കൂടെ നടന്നു പോയിരുന്നത് കടന്നു പോകുകയായിരുന്നു. ഒരു കാഴ്ച കണ്ടു ഞെട്ടിപ്പോയി അതായത് ഒരു സ്ത്രീയുടെ ശവം തന്നെ കൺമുന്നിൽ കിടക്കുകയാണ് അയാളുടെ അലറി വിളിച്ചു. പോലീസുകാർ നാട്ടിൽ തന്നെ അന്വേഷണം തുടർന്നു പോലീസുകാർ വന്നിരുന്നത് ഇൻഫോർമേഷൻ ലഭിക്കുന്നത് .

വിവാഹത്തിന് വന്നവരെല്ലാം തന്നെ ഈ ബീച്ച് സന്ദർശിച്ചിട്ടുണ്ട് അതിൽ ആരെങ്കിലും ആയിരിക്കാം.പോലീസ് അന്വേഷിച്ചു ഒരുപോലെ തന്നെയായിരുന്നു പോലീസ് ഏകദേശം ഉറപ്പിച്ചു തന്നെയാണ് ഇവിടെ മരണപ്പെട്ടിട്ടുള്ളത് പോലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിക്കുകയാണ് 55 കിലോമീറ്റർ എന്ന സ്ഥലമാണ് ലൊക്കേഷൻ നോക്കി ലക്ഷ്മിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയപ്പോൾ ലക്ഷ്മിയുടെ മകൾ മാത്രമാണ് വീട്ടിലുണ്ടായിരുന്നത്. രണ്ടുപേരെയും പോലീസ് ചോദ്യം ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി താമസിക്കുന്നത് .

   

എന്ന് അങ്ങനെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി ചോദ്യം ആരംഭിച്ചപ്പോൾ ഞെട്ടിക്കുന്ന ഒരു സംഭവമാണ് പോലീസിനെ അറിയാൻ സാധിച്ചത് 17 വയസ്സുള്ള മകൾ പറയുകയാണ് താനാണ് അമ്മയെ കൊന്നത് എന്ന് എന്തിനുവേണ്ടിയാണ് നീ അമ്മയെ കൊന്നത് ആർക്കുവേണ്ടി ഇവനും തമ്മിൽ എന്താണ് ബന്ധം ആരാണ് .

ഇവൻ പോലീസിന്റെ ചോദ്യം ചെയ്യൽ എന്നാണ് വയസ്സ് 36 അന്വേഷിക്കുന്നത് ലക്ഷ്മി സുരേഷ് എന്ന ഒരാളെ വിവാഹം ചെയ്തു അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനോട് ഇഷ്ടം തോന്നുന്നത്അങ്ങനെ ഈ സുരേഷ് ജോലിക്ക് പോയിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഇവരുടെ വീട്ടിലേക്ക് വരും സ്വന്തം ഒരു ചെറിയ കുഞ്ഞ് വീട്ടിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ പോലും ആ കുഞ്ഞിൻറെ മുമ്പിൽവെച്ച് ഈ അമ്മ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടാൻ തുടങ്ങി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.