5 മിനിറ്റ് ഇങ്ങനെ ചെയ്തുകൊണ്ട് കഫക്കെട്ട് മാറ്റിയെടുക്കാം

രോഗത്തിന് അതിൻറെ പ്രവർത്തനത്തിനും അതിൻറെ കാര്യക്ഷമതക്കും അതിൻറെ നിലനിൽപ്പിന് എത്ര പ്രധാനമാണോ അതുപോലെയാണ് മനുഷ്യർക്ക് വായിൽ കൂടെ പോകുന്ന എല്ലാ കാര്യങ്ങളും കുടിക്കുന്നത് കഴിക്കുന്നത് ഒരു വൈദ്യശാസ്ത്രത്തിനും കാര്യമായിട്ട് മനസ്സിലാക്കാത്ത കൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ രോഗങ്ങൾ വരുന്നതും.

അതുകൊണ്ട് റാഗി അല്ലെന്നുണ്ടെങ്കിൽ പിന്നെ ചാർജർ മില്ലയോ ഉണ്ടാക്കുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട അതുപോലെ ഭക്ഷണത്തിലേക്ക് പോയി കഴിഞ്ഞാൽ ഒരു കാരണവശാലും ചോറും കറിയും അനുവദിക്കില്ല രാത്രി നിങ്ങൾ അരി ഭക്ഷണം കഴിക്കരുത് പകരം വിശപ്പുണ്ടെങ്കിൽ പിന്നെ ഒരു എട്ടുമണിക്ക് മുമ്പായിട്ട് ഒന്നോ രണ്ടോ ഗോതമ്പ് അല്ലെങ്കിൽ ദോശയോ അല്ലെങ്കിൽ ചിലർക്ക് ഓട്സ് കഴിക്കാവുന്നതാണ്.

   

അതു കുഴപ്പമില്ല രണ്ടുമണിക്കൂർ മുമ്പ് നിങ്ങൾ ഒരു ഗ്ലാസ് ചൂട് വെള്ളം കുടിക്കുക പിന്നീട് ഒന്നും കഴിക്കാതിരിക്കുക വെള്ളം കൂടുതൽ രാത്രി കുടിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ രാത്രി കൂടുതൽ മൂത്രം ഒഴിക്കേണ്ടി വരും വർഷങ്ങൾ ഉണ്ടാവും മാക്സിമം എട്ടുമണിക്ക് ശേഷം ഒരു ഫുഡ് കഴിക്കാതിരിക്കുക. ഉച്ചയ്ക്ക് ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് ഒരു രണ്ടര കഴിഞ്ഞാൽ .

പിന്നെ അവർക്ക് ഒരു ഫുഡ് കഴിക്കാത്ത ഒരു സ്റ്റേജ് പറഞ്ഞു കൊടുക്കാറുണ്ടായിരുന്നു ഇൻറർമെറ്റിങ്ങ് ഫാസ്റ്റിംഗ് ഡയബറ്റിസ് ഉള്ള ആളുകൾ ഉച്ചക്ക് ശേഷം പിറ്റേന്ന് കാലത്ത് വരെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാതിരിക്കുന്ന ഈ ഒരു രീതിയും നമുക്ക് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.