ഈ ഒരു ടീച്ചർ പെൺകുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ചത് അറിയണോ

ഭർത്താവിനെ വാങ്ങിയ ദുഷ്ടത്തി നിനക്കൊരു ആണിനെയാണ് ആവശ്യമെങ്കിൽ ഞങ്ങളൊക്കെ ഇവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല പിന്നെ എന്തിനാണ് ഈ കുഞ്ഞിനെ വിൽക്കാൻ പോയത് എന്ന് പറയുന്നവരെ ഒന്ന് ശ്രദ്ധിക്കുക പോലും വേദനയോടെയാണ് ഞാൻ കണ്ടു നിന്നത്. അവർക്കെതിരെ ഇനി മുറവിളി കൂട്ടുന്നവരിൽ പലരും അവളെ ഒരിക്കലെങ്കിലും ഒന്ന് തൊടാൻ ആഗ്രഹിച്ചവരാണ് എന്നോർത്തപ്പോൾ എനിക്കുള്ളിൽ എവിടെ ഒരു സ്ത്രീയുടെ പ്രതിഷേധ ശബ്ദം ഉയർന്നുവരുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

ഗ്രാമീണ ജീവിതത്തിന്റെ നന്മയും വിശുദ്ധിയും ഉണ്ടായിരുന്നു കുട്ടിക്കാലത്തിന്റെ നിഷ്കളങ്കത മാറുന്നതിനു മുമ്പ് മാതാപിതാക്കൾ നഷ്ടപ്പെട്ടവർ കുറച്ചു ബന്ധുക്കളും ഒരു മൂത്ത സഹോദരി മാത്രം അവളെ പരിചയപ്പെട്ട നാളിൽ ആദ്യം ഞാനവളോട് പറഞ്ഞത് അസുഖത്തിന് ഇപ്പോഴുള്ള നൂതന ചികിത്സാരീതിയെ പറ്റിയാണ് ചികിത്സയും ശ്രദ്ധയും കിട്ടിയാൽ ഒരു പരിധിവരെ ഇത് മാറുമെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോ ഒരു ചിരിയായിരുന്നു.

   

അവളുടെ മറുപടി അതിലെല്ലാം അടങ്ങിയിരുന്നു അവരുടെ നിസ്സഹായതയും ഒറ്റപ്പെടലും എല്ലാം ചെറിയ ജോലികൾ ചെയ്തവൾ ചെറുപ്പം മുതലേ ചെറിയ സമ്പാദ്യം ഉണ്ടാക്കിയിരുന്നു ഒരു വിവാഹ സ്വപ്നം പൂവണിക്കാനായി എന്നാൽ മുടങ്ങിയപ്പോൾ അവൾ തന്നെ വിവാഹം എന്ന മോഹം തന്നെ ഉപേക്ഷിച്ചു.

പിന്നീട് ഒരിക്കൽ അതിനെപ്പറ്റി ചോദിച്ചപ്പോൾ അവൾ പറഞ്ഞത് അവൾ വിവാഹം കഴിച്ചു പോകുന്നത് അവളുടെ സഹോദരന്മാർക്ക് ഇഷ്ടമില്ലാത്തതുകൊണ്ടാണ് എല്ലാ വിവാഹങ്ങളും ഇങ്ങനെ മുടങ്ങുന്നത് ചോദിച്ചറിഞ്ഞപ്പോൾ മനസ്സിലായി അവളുടെ സഹോദരന്മാരുടെ കുടുംബത്തിലെ ഒരാൾക്ക് വേണ്ടിയാണ് ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.