ഡോക്ടർ പ്രണയിച്ച ഒരു ടാക്സി ഡ്രൈവർ

ഒരു രാത്രി ബസ്റ്റോപ്പിൽ ഒറ്റയ്ക്ക് നിൽക്കുന്ന സമയത്താണ് ഒരു കാർ വന്ന് അടുത്ത് വന്നതും കേറാൻ പറഞ്ഞതും.അടുത്തെങ്ങും ആരുമില്ല ബസ്റ്റോപ്പിൽ തനിക്ക് മുൻപിൽ നിർത്തിയിട്ടിരിക്കുന്ന കാറിൽ ചെറുപ്പക്കാർ മദ്യത്തിന് രൂക്ഷം രാത്രി 11:30 മണി കഴിഞ്ഞകൊണ്ടാണോ റോഡിൽ നിന്നും. വാഹനങ്ങളും വരുന്നില്ല. അവൾ ബസ്റ്റോപ്പിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി നടന്നു വീടുണ്ടെങ്കിൽ അങ്ങോട്ട് ചെന്ന് അവൾ മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചു പക്ഷേ കാറിൽ നിന്ന് ഒരുത്തൻ ഇറങ്ങി അവളുടെ മുന്നിൽ നീ പോയാലോ വഴിമാറു അവൾ മനസ്സിലെ ഭയം പുറത്തുകാണിക്കാതെ പറഞ്ഞു.

നീ ഈ സമയത്ത് നിൽക്കുന്നത് എന്തിനാണെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാം നീ ഒന്നും മിണ്ടാതെ ഞങ്ങളോട് കൂടെ വന്നോളൂ പിന്നെ ഒരു ഹോൺ കേട്ടു എല്ലാവരും തിരിഞ്ഞുനോക്കി ഒരു ടാക്സി മനസ്സിൽ വല്ലാത്തൊരു സമാധാനം തോന്നി വീണ്ടും ഒരു ചെറുപ്പക്കാരൻ നീ നിൻറെ പാട് നോക്കി പോടാ മറുപടി പറഞ്ഞത്. പുഞ്ചിരിച്ചു മെല്ലെ നിങ്ങളെ തോൽപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ഇവളെ കൊണ്ട് പോകാൻ ഞാൻ പടത്തിൽ വരുന്ന ഹീറോ ഒന്നുമല്ല. പക്ഷേ നിങ്ങളുടെ ഒരാളുടെ തല ഞാൻ തല്ലിപ്പൊളിക്കും അത് ഉറപ്പാണ്.

   

എന്ന് അവൻ പറഞ്ഞതും കാറിൽ ഉള്ളവർ പേടിച്ചുപോയി. ആ പെൺകുട്ടി ആ ടാക്സിയിൽ കയറി ഇരിക്കുകയും ചെയ്തു.കുറച്ചു ദൂരെ സ്കെയിൽ അപ്പാർട്ട്മെൻറ് കാണാം.പഠിക്കുവാണോ അല്ല ഡോക്ടർ ആണ് വന്നപ്പോൾ ഡോക്ടറെ കണ്ടില്ല അവൾക്ക് ചിരി വന്നു സൂപ്പർ കുട്ടികളുടെ ഡോക്ടർ ആണ് ഗേറ്റ് എത്തിയതും സെക്യൂരിറ്റി ഒന്ന് തുറക്ക് സഹോദരാ .

ഞാൻ കൊള്ളയടിക്കാൻ വന്നതൊന്നുമല്ല സംശയത്തോടെ അടുത്ത് വന്നു ഡോക്ടറായിരുന്നു 500 രൂപ ബാക്കി വെച്ചോ വേണ്ട എന്ന് പറയില്ല ആവശ്യമുണ്ട് നടക്കാൻ തുടങ്ങി. എന്നിട്ട് തിരിഞ്ഞുനിന്നു തന്നെ നമ്പർ തരാമോ ദിവസം എനിക്ക് വേണ്ടി ഓടാൻ പറ്റുമോ ഞാൻ വരാം അവൻ പറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.