രണ്ടാനമ്മയോട് ഈ ഒരു പയ്യൻ ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

മകനായി എനിക്ക് പ്രായം 23 അങ്ങയെ ചിന്തയുമില്ലേ അച്ഛൻറെ കല്യാണക്കാലത്തെക്കുറിച്ച് അമ്മാവൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ എതിർക്കുകയായിരുന്നു പുറത്തിറങ്ങാനുള്ള നാണക്കേട് മകൾക്ക് ഒരു കുട്ടിയായി. രണ്ടാംകെട്ടിനെക്കുറിച്ച് കേട്ടത് മുതൽ ഭ്രാന്തു പോലെ കുറെ വഴക്കിട്ടു അച്ഛൻ കിട്ടിയാൽ ഞാൻ ഈ വീട് വിട്ട് ഇറങ്ങും എടാ മോനെ നീയും കുഞ്ഞുകളും ചെറിയ കുട്ടികളാകുമ്പോഴേ നിങ്ങളുടെ അമ്മ പോയത് അന്ന് നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി അദ്ദേഹം വേറൊരു ജീവിതം പോലും കൊതിക്കാതെ ഒരു ജീവിതം വേണം.

അമ്മച്ചി ഒന്ന് കണ്ടേക്കാം എന്ന് കരുതി പിറകെ ഞാനും ഹാളിൽ എത്തുമ്പോൾ അച്ഛനൊപ്പം കേറിവരുന്ന ആളെ കണ്ട് എൻറെ കണ്ണുകൾ വികസിച്ചു തന്നെയാണോ സംശയത്തോടെ ഒന്നുകൂടി നോക്കി അത് ഇതുതന്നെ എന്റെ പൊന്നേ ശരീരത്തിൽ കൂടെ പ്രതീക്ഷിച്ചത് ഒരു 50 വയസ്സുകാരി ആണെങ്കിൽ നിൽക്കുന്ന സമയം മുന്നിലെ പോയ അവർ എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചു കണ്ണുകൾ ഓടി നടന്നത് അവരുടെ ശരീര ഭാഗങ്ങളിലൂടെ ആയിരുന്നു.

   

ഉറക്കം നഷ്ടപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നതായിരുന്നു ഭക്ഷണം എടുത്തുവെക്കാൻ അല്പം മാറി നിൽക്കുന്ന അവരുടെ ഭക്ഷണം നിർത്തി ഞാൻ ഓടിയത് വികാരങ്ങളെ ശമിപ്പിക്കുന്ന ലക്ഷ്യമാക്കിയിട്ടായിരുന്നു ഒന്ന് കിട്ടിയിരുന്നെങ്കിൽ എന്ന് പലവട്ടം തോന്നിയിട്ടുണ്ട് ഒന്നും മുട്ടിയാൽ തുറക്കപ്പെട്ടാലോ എന്ന് മനസ്സ് പറയാറുണ്ടെങ്കിലും ചിലപ്പോൾ അബദ്ധമായ ഉണ്ടാകുന്ന നാണക്കേട് എല്ലാം അവസാനം അവരെ പിറന്ന വഴി ഒന്ന് കാണണമെന്ന് മോഹം കൊണ്ടു എത്തിച്ചത് കുളിമുറിയുടെ മൊബൈൽ ക്യാമറയിൽ ആയിരുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.