പൊട്ടൻ ആയിരുന്നെങ്കിലും അവൻ ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

ആളുകൾ ആർത്തു ചിരിച്ചു അത് അവനും മോഹം ഉണ്ടായിരുന്നു ഒരു പെണ്ണിനെ പോകാൻ കഴിവുണ്ടായിരുന്നു ജനിച്ചപ്പോൾ അമ്മയും അച്ഛനും പേര് കൃഷ്ണൻ എന്നാണ് പക്ഷേ മിണ്ടാത്തവൻ ആണെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ആരോ ഇട്ട പേരാണ് പൊട്ടൻ. അന്നുമുതൽ ഹോട്ടലിൽ പാത്രം കഴുകി സഹായിച്ചും അവൻ പണം ഉണ്ടാക്കി ത്തുടങ്ങി വീട്ടിൽ വാങ്ങാൻ ആളുണ്ടായിരുന്നു വളരെ താന്തോന്നിയാണ് അനിയൻ വളർന്നത് പക്ഷേ എല്ലാവരുടെയും ഓമന കൊണ്ട് .

ആരും അവനെ പ്രായത്തിൽ തന്നെ മദ്യപാനവും പെണ്ണു പിടുത്തവും അവൻറെ കൂടെ ഒരു ദിവസം അവനും ചങ്ങാതിമാരും ഇരിക്കുന്ന സ്ഥലത്ത് ചെന്നപ്പോൾ കാരണം അഞ്ചുവയസ്സിന് ഇളവനായ കൂടപ്പിറപ്പ് തന്നെയായിരുന്നു. പക്ഷേ അതിനു നാളുകൾ കഴിയുന്നതിനു മുമ്പേ അമ്മ അവനെ കാണാൻ വന്നു. അങ്ങനെയിരിക്കെ അനിയൻ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് വന്നതും അവൻ വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിപ്പോയി മാസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഇളയ മകൻ അച്ഛനും അമ്മയും അധികപ്പറ്റാണിക്കരെ അവരെ ഉപദ്രവിക്കാനും തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു .

   

അച്ഛനെയും അമ്മയും അവന്റെ വാടകപ്പുരയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമ്പോൾ എങ്ങനെ മാപ്പ് പറയണം എന്നറിയാതെ അച്ഛനും ഉണ്ടായിരുന്നു കൈ കുഞ്ഞിനെ എടുത്ത് ആ പെണ്ണ് അവൻറെ വീട്ടിൽ വന്നു അനിയന്റെ ഭാര്യ അവളുടെ ഭർത്താവ് മറ്റൊരു പെണ്ണിനെയും കൂടി വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്നിരിക്കുന്നു.

കുഞ്ഞിനെ കൊണ്ട് മരിക്കാനുള്ള ധൈര്യം അവൾക്ക് ഇല്ല. ജയിലിൽ കിടക്കുന്ന കാണാൻ വയ്യാത്തോണ്ടാ അമ്മ എങ്ങനെ അവന്റെ കുടുംബം വലുതായിരിക്കുന്നു പക്ഷേ ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കാൻ സന്തോഷം മാത്രം വിവാഹം പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൻ പകച്ചു പോയി പക്ഷേ മനസ്സിൽ പതിഞ്ഞത് അനിയത്തിയായി മാത്രമാണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.