കിടപ്പറയിൽ കുതിരശക്തി വേണോ? ഇത് കഴിച്ചാൽ മതി!

സംതൃപ്തമായ വിവാഹജീവിതം നമ്മളിൽ പലരും ആഗ്രഹിക്കുന്ന നമ്മളിൽ പലരും അല്ല എല്ലാവരും ആഗ്രഹിക്കുന്ന സംതൃപ്തമായ ഒരു കുടുംബജീവിതമാണ് സംതൃപ്തമായ കുടുംബജീവിതത്തിന്റെ സംതൃപ്തമായ ലൈംഗികത വളരെ അത്യാവശ്യമാണ് നിങ്ങൾക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാം ഇന്ന് വിവാഹമോചനങ്ങൾ നമ്മുടെ നാട്ടിൽ കൂടി വരികയാണ് അതിനെ പല കാരണങ്ങളും ഉണ്ടെങ്കിലും വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ലൈംഗിക ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളാണ് അത് പുറത്തു പറയുന്നില്ല.

എങ്കിലും പലപ്പോഴും അതിന്റെ കാരണങ്ങളിൽ പ്രധാനപ്പെട്ടത് ഇതാണ് അപ്പോൾ സംതൃപ്തമായ ലൈംഗികതയിൽ എന്തെല്ലാം വേണം എന്നതിനെ പറ്റിയാണ് നമ്മളിവിടെ ചർച്ച ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ പുതിയ ജീവിതരീതിയും നമ്മുടെ ജോലി സംസ്കാരവും എല്ലാം നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തെ ഇന്ന് ബാധിക്കുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ടാണ് നമ്മുടെ പലർക്കും ഡയബറ്റിസ് കൂടുന്നതും പ്രഷർ കൂടുന്നതും കൊളസ്ട്രോൾ കൂടുന്നു ലിവർ കൂടുന്നതും ഇങ്ങനെ പലതരം ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ കൊണ്ട് ഇന്ന് അവശത അനുഭവിക്കുന്നവരാണ് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ കൂടുതൽ.

   

ആൾക്കാരും ഈ ജീവിതശൈലി മാറ്റങ്ങൾ നമ്മുടെ പൊതുവായ ആരോഗ്യത്തെ മാത്രമല്ല ബാധിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ലൈംഗികത ജീവിതത്തെയും ഇത് അമിതമായി ബാധിക്കുന്നുണ്ട് അതായത് പലരുടെയും ലൈംഗികത ആരോഗ്യം നഷ്ടപ്പെട്ടു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഇത് നമ്മുടെ സംതൃപ്തമായ ലൈംഗികതയെ അതേപോലെതന്നെ സംതൃപ്തമായ കുടുംബ ജീവിതത്തിനും വിവാഹ ജീവിതത്തിനും ഇത് വലിയൊരു പ്രകാരം ഏൽപ്പിക്കുകയാണ് .

അപ്പോൾ സംതൃപ്തമായ ലൈംഗികതയ്ക്ക് നമ്മൾ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് നമ്മൾ പ്രധാനമായിട്ടും രണ്ടുമൂന്നു കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മാത്രം മതി നിങ്ങളെല്ലാവർക്കും ലൈംഗിക ഹോർമോണുകളെ പറ്റി കേട്ടിട്ടുണ്ട് ഈ ഹോർമോണുകളുടെ പ്രവർത്തനമാണ് നമുക്ക് ലൈംഗികതയ്ക്ക് ഏറ്റവും അത്യാവശ്യം ആയിട്ടുള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.