ഭാര്യ വിട്ടിട്ട് പോയി ഭർത്താവ് ചെയ്തത് അറിയണോ

മൂന്നുവർഷം മറ്റൊരുത്തന്റെ കൂടെ അവൾ ഇറങ്ങി പോകുമ്പോൾ മോൾക്ക് രണ്ടു വയസ്സ് തികയുന്നേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. ദയവായി ശല്യം ചെയ്യുന്നത് എന്നായിരുന്നു തിരിച്ചു വിളിച്ചെങ്കിലും ഫോൺ സ്വിച്ച് ഓഫ് പെട്ടെന്നുള്ള ആവശ്യത്തിനു എന്ത് ചെയ്യണമെന്ന് അറിയാതെ ഇരിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു.

മോൻ കരഞ്ഞത് അപ്പോഴാണ് യാഥാർത്ഥ്യമാണെന്ന് മനസ്സിലായത്. അച്ഛനും അമ്മയും വീട്ടിലേക്ക് വരികയും ചെയ്തു കാര്യമറിഞ്ഞവർ വന്ന് വീട് നിറഞ്ഞു റൂമിൽ നിന്നും പുറത്തിറങ്ങാതെ രണ്ടുദിവസം ഭക്ഷണം പോലും ഇല്ലാതെ കഴിച്ചുകൂട്ടുമ്പോൾ ഒരു മരണ വീടിന് തുല്യമായിരുന്നു ഇവിടം എങ്ങനെ സാധിച്ചു എന്ന് എത്ര ചിന്തിച്ചിട്ടും മനസ്സിലായില്ല ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു പോയെങ്കിലും മാറാല പിടിച്ച ഓർമ്മകളിൽ നിന്നും എനിക്ക് മോചനം ആകാൻ കഴിഞ്ഞില്ല .

   

കൊച്ചിന്റെ കാര്യം ഓർത്തു നീ വിഷമിക്കേണ്ട അവളെ ഞങ്ങൾ നോക്കിക്കോളാം എന്ന് അവളുടെ അച്ഛൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ ഒന്നും തിരിച്ചറിയാതെ നിഷ്കളങ്കമായി ചിരിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി ഞാൻ പറഞ്ഞു എനിക്ക് അവളെ കുറിച്ച് ഒരു വിഷമവുമില്ല അവൾ ചിരിക്കുന്നത് അച്ഛൻ കണ്ടില്ലേ ദയവായി അവളെ കൂടി നിങ്ങൾ എൻറെ അടുത്തുനിന്ന് തട്ടിപ്പറിച്ചു എടുക്കരുത് രണ്ടുദിവസം നിന്ന് അവരും വീട്ടിലേക്ക് പോയപ്പോൾ അവൾ ഇവിടെ ഞാനും മോളും മാത്രമായി പോയി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.