പ്രവാസിയുടെ ഭാര്യമാർ ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങൾ അറിയണോ

ഒരു ഗൾഫുകാരന്റെ ഭാര്യയായിരുന്നു പക്ഷേ ഇപ്പോൾ ഒരു ലൈംഗിക തൊഴിലാളിയാണ് ഒരു ബിയർ എജുകള്‍ വഴിയാണ് കൗൺസിലിങ്ങിന് വേണ്ടി അവളെന്റെ മുന്നിൽ എത്തിയത് എനിക്കൊരു അത്ഭുതമായിരുന്നില്ല. പ്രവർത്തിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ മുതൽ അനേകം ഹസീന കാണുന്നു ലൈംഗിക തൊഴിലാളി എന്ന പേരിൽ അറിയപ്പെടാതെയും ഈ തൊഴിൽ ഏർപ്പെടുന്ന ധാരാളം പേരുണ്ട്.അഭിചാരം പാവമാണെന്ന് വിശ്വാസം മുമ്പ് ഇപ്പോൾ ഇതാരും അറിയാതിരുന്നാൽ മതി എന്നാണ് എന്തുകൊണ്ട് പ്രവാസികളുടെ ഭാര്യമാർ പോലും ഈ തൊഴിൽ എത്തിപ്പെടുന്നു ഗൾഫ് കേരളത്തിലെ ഒരു ആശ്വാസമാണ്.

പ്രായമുള്ള പെൺകുട്ടികൾ ഭാര്യമാരായി വേണം വലിയ തുക സ്ത്രീധനം നൽകുകയും വേണം വീട്ടുകാർക്ക് വീട് നന്നാക്കാനും ജോലി ശരിയാക്കാനും ആർഭാടത്തോടെ കല്യാണം നടത്താനുമൊക്കെ ഈ കാശ് ആയിരിക്കും ഉപയോഗിക്കുക കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒന്നോ രണ്ടോ മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഭർത്താക്കന്മാർ ഗൾഫിലേക്ക് പറക്കും.

   

വലിയൊരു ടെറസ് വീട് തന്നെ ഇവർ പണികഴിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു എല്ലാ ആധുനിക സൗകര്യങ്ങളും സജ്ജീകരിക്കും പിന്നെ ഒരു വീട് മാറിലാണ് അതോടെ ഭാര്യ രക്ഷപ്പെട്ടു ഭർത്താവിനെ പകുതി പ്രശ്നങ്ങൾ കുറഞ്ഞു രണ്ടു വർഷത്തിലൊരിക്കൽ രണ്ടുമാസത്തേക്ക് ഈ ഭർത്താവ് നാട്ടിൽ വരും.

എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും അടിച്ചുപൊളിക്കും.ഒട്ടേറെ ഭാര്യമാരുണ്ട് മലപ്പുറത്ത് ഇവരെ എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കും ഇത് മലപ്പുറത്തിന്റെ മാത്രമോ ഗൾഫുകാരിയുടെ മാത്രമോ പ്രശ്നമല്ല ലൈംഗികചോദന ഇക്കൂട്ടർക്ക് മാത്രമല്ലല്ലോ ഹസീന അവരുടെ കഥ പറയുന്നു. ഞാൻ ഹസീന 33 വയസ്സുണ്ട് പതിനാലാമത്തെ വയസ്സിൽ ആയിരുന്നു വിവാഹം തരക്കേടില്ലാത്ത സമ്പത്തുള്ള വീട്ടിലെ അംഗമായിരുന്നു ഞാൻ പത്ത് വയസ്സ് പ്രായമായ ഒരു ആൺകുട്ടിയുണ്ട് ഗൾഫിലാണ് ഭർത്താവ്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.