ഈ പെൺകുട്ടിയോട് പണക്കാരനായ യുവാവിനെ സ്നേഹിച്ച കല്യാണം കഴിച്ചു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

23 വയസ്സായ ചെറുപ്പക്കാരൻ ഉണ്ടായിരുന്നു എല്ലാവർക്കും അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു ആൾ വലിയ ബിസിനസുകാരനായിരുന്നു ഒരുപാട് സ്വത്തിനുള്ള പണക്കാരനായി കുടുംബമായിരുന്നു ഇവരുടെത് അങ്ങനെ പഠനമെല്ലാം കഴിഞ്ഞ് അച്ഛനെ സഹായിക്കാൻ തുടങ്ങി സ്വന്തമായി ഒരു കമ്പനി തന്നെ ആരംഭിച്ചു. അവിടെ വന്ന പെൺകുട്ടിയായിരുന്നു അനുഷ എന്ന 23 കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവരുടെ ഒരു ആഗ്രഹം തോന്നി ഇഷ്ടമായി അങ്ങനെ ഇവർ ഒരുപാട് സംസാരിക്കാൻ തുടങ്ങി ഓഫീസുകൾ എല്ലാവർക്കും തന്നെ ഒരു സംശയമായി ഇവർ തമ്മിൽ റിലേഷൻ ഉണ്ടോ എന്നുള്ളത്.

അങ്ങനെ സംസാരം വളർന്നുവന്നു ഇവർ തമ്മിൽ ഫോൺ നമ്പറും കൈമാറി പിന്നീടാതൊരു പ്രണയമായി മാറുകയും ചെയ്തു അങ്ങനെ ഇവർ കല്യാണം കഴിക്കാം എന്നുള്ള തീരുമാനത്തിലെത്തി വീട്ടിൽ എന്തായാലും ഇക്കാര്യം പറയണമല്ലോ അങ്ങനെ 20 പറഞ്ഞെങ്കിലും വീട്ടിലൊന്നും സമ്മതിക്കുന്നില്ല ഹർഷൻ പറയുന്ന പണക്കാരനായ ഒരു ആളാണ് ഈ പെൺകുട്ടിയാണെങ്കിൽ ഒരു പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ പെൺകുട്ടിയും ഹർഷന്റെ വീട്ടിൽ ഇത് സമ്മതിക്കുന്നില്ല.

   

പെട്ടെന്ന് ഒരു ദിവസം കമ്പനി നഷ്ടത്തിലാണെന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അതിൻറെ അടുത്തമാസമായി 2 പേരെയും കാണാതാവുകയാണ് ഇരുവരും ചേർന്ന് എവിടേക്ക് ഒളിച്ചോടി എന്ന വാർത്ത കുടുംബങ്ങൾ അറിയിക്കുകയാണ് ഇവരെ കാണാനില്ല അങ്ങനെ ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഇരുവരും വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു വന്നു. വിവാഹിതരായിരുന്നു തങ്ങൾ വിവാഹം കഴിച്ചു ജീവിക്കുകയും ആണെന്ന് പറയാൻ വേണ്ടിയാണ് അവർ വീട്ടിലേക്ക് വന്നത് സംഭവം വീട്ടുകാർക്ക് ഇതിനോട് ഒരുപാട് ദേഷ്യം തോന്നി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.