മരുന്നില്ലാതെ ക്യാൻസറിനെ ഇനി തോൽപ്പിക്കാം

ക്യാൻസർ എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ പേടി തോന്നിപ്പിക്കുന്ന ഒരു വാക്ക് ക്യാൻസറിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്തൊക്കെ സിംറ്റംസ് കാണിക്കുമ്പോൾ നമ്മൾ അതിന് വേണ്ട ഇവാലുവേഷൻ ടെസ്റ്റുകൾ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട് ക്യാൻസറിനെ പ്രിവന്റ് ചെയ്യാനായിട്ട് നമുക്ക് ചെയ്യാവുന്ന ഏറ്റവും സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം എന്താണ് നശിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട് ക്യാൻസർ നശിപ്പിക്കാൻ നമുക്ക് ഒരു റൂമിൽ ഉള്ളവരെ എല്ലാവരെയും പുറത്താക്കണം എന്ന് വിചാരിക്കുക.

അവരെല്ലാവരും വെടിവെച്ചു കൊല്ലണം എന്നില്ല അവരെ എല്ലാവരെയും കഴുത്തിന് തള്ളി പുറത്താക്കണമെന്നില്ല പകരം നമുക്ക് ആ ഫയലിലെ സ്വിച്ച് ഓഫ് ചെയ്താൽ ലൈറ്റ് ഓഫ് ചെയ്തു അടച്ചിട്ടുണ്ട് എല്ലാവർക്കും വേണ്ട സന്ദേശം കിട്ടും അവർ പുറത്ത് പോവും.സ്ത്രീകൾക്കാണെങ്കിലും നമ്മുടെ അമ്മമാർക്കൊക്കെ ആണെങ്കില് ഇങ്ങനെയുള്ള എന്തെങ്കിലും പറയാൻ മടിയാണ് ബ്രെസ്റ്റ് മുഴ എന്തെങ്കിലും തുറന്നു പറയുകയോ ഇടയ്ക്ക് ചോദിച്ചിട്ടാണെങ്കിലും മനസ്സിലാക്കാം ഉണ്ടെങ്കിൽ ഒട്ടും മടിക്കാതെ തന്നെ ഒരു ഡോക്ടറെ കണ്ടെത്തി കണ്ട് കാര്യങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്ത് പരിശോധനകൾ ചെയ്യണം അതുപോലെ ബ്ലീഡിങ് ഏതെങ്കിലും.

   

ഒരു നാച്ചുറൽ ചെലപ്പം മൂക്കിലൂടെ ബ്ലഡ് വരുന്നതായിരിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ ചുമയ്ക്കുമ്പോഴത്തേക്കും അതിൻറെ കൂടെ ചോരമായ കാണുന്നത് ആവാം വയറ്റിന്ന് പോകുമ്പോൾ ഉണ്ടാവുക സ്ത്രീകള്‍ക്കാണെങ്കിൽ ബ്രീഡിങ് സമയമല്ലെങ്കിൽ പോലും ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ടാവുക. അല്ലെങ്കിൽ കൂടുതലായിട്ട് ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ടാവുക സമയത്ത് അഞ്ചും ആറും ഏഴും ദിവസമൊക്കെ ബ്ലീഡിങ് കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് നിൽക്കുക തുടങ്ങിയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാവുക.

വൈറസ് സംബന്ധമായ വോൾട്ടേജ് എന്ന് പറയാം അങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നം ഉണ്ടാവുക. എൻറെ അല്ലെങ്കിൽ എൻഡോമെട്രിയൽ ക്യാൻസർ അല്ലെങ്കിൽ ഓവറി സി എസ് സർവീസ് ഇതിനെല്ലാം പലതരത്തിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങളാണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.