കാമുകൻ കാമുകിയെ എന്താണ് ചെയ്തത് അറിയണോ

യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലാണ് പഠിക്കുന്നത് നന്നായി പഠിക്കുന്ന പെൺകുട്ടിയാണ് അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെയും കൂടെയാണ് താമസം എന്നും രാവിലെ കോളേജിലേക്ക് പോയി വൈകുന്നേരം 6 മണിക്ക് തിരിച്ചു വരും ഇതായിരുന്നു ദിവസേനയുള്ള അച്ഛനോടും ഒരുപാട് ഇഷ്ടമെന്ന് മാത്രമല്ല ഒരുപാട് ആഗ്രഹങ്ങളുമായി നടന്ന പെൺകുട്ടിയായിരുന്നു. നന്നായി പഠിച്ച് ഒരു വക്കണമെന്നുള്ളതായിരുന്നു ഇവരുടെ ആഗ്രഹം. അല്പനേരം കഴിഞ്ഞിട്ടും മകളെ കാണുന്നില്ല സാധാരണ എല്ലാ ദിവസവും.

ആയിട്ടുണ്ട് ഫോൺ എടുക്കുന്നില്ല ഒരുപാട് തവണ അച്ഛൻ വിളിച്ചു നോക്കി ആരും എടുക്കുന്നില്ല. ഞാൻ ഗൗരിയുടെ ഫ്രണ്ട് ആണെന്ന് ഞാൻ ഗൗരിയോടൊപ്പം ഉണ്ട് എന്നും പറഞ്ഞു ഞങ്ങൾ ഒരു മണിക്കൂർ അച്ഛൻ വിചാരിച്ചു കുഴപ്പമില്ല അങ്ങനെ രണ്ടു മണിക്കൂർ ആയി മകനെ വെയിറ്റ് ചെയ്ത് തന്നെ ഇരിക്കുകയാണ്. അങ്ങനെ വീണ്ടും അവരുടെ ഫോണിലേക്ക് ഒരുപാട് തവണ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു ചെറിയ ഒരു ആക്സിഡൻറ് പറ്റി ഞങ്ങൾ ഇവിടെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ഉണ്ട് എന്നും പറഞ്ഞു.

   

ഉടനെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് പോയി ഒരു കമ്പ്ലയൻ്റ് കൊടുത്തു എന്നാൽ പോലീസ് പറഞ്ഞത് മാത്രമല്ല ഇന്നത്തെ കാലത്ത് പെൺകുട്ടികൾ അല്ലേ ഇങ്ങനെയൊക്കെ ഉണ്ടാകും എന്ന് എന്നാൽ അച്ഛൻ പറഞ്ഞു ഇല്ല എൻറെ മകൾക്ക് ബോയ്ഫ്രണ്ട് ഇല്ല തുറന്നു പറയാറുണ്ട്. രണ്ടുമണിക്കൂറാണ് അച്ഛൻ മകളെയും വിളിച്ചില്ല എന്നാൽ ഇങ്ങനെയൊക്കെ നടക്കുമ്പോൾ പോലീസിനോട് മനസ്സിലായി എന്തോ സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ട് തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.