മുട്ടുവേദനയ്ക്ക് ഈ കാര്യങ്ങൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക

കൂടുതലായിട്ട് നമ്മൾ കാണപ്പെട്ടുവരുന്നത് നമ്മുടെ പ്രായം തന്നെയാണ് പ്രായം നോക്കിക്കൊണ്ട് നമുക്ക് എന്തെങ്കിലും ഇഞ്ചുറി റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള പ്രോബ്ലംസ് ആണ് ഗ്രൂപ്പിൽ കൂടുതൽ ആയിട്ട് കാണുന്നത് ഒരു മുത്തുചിരട്ടയുടെ തൊട്ട് അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ പൊട്ടലുകൾ വിള്ളലുകളും അതേപോലെതന്നെ.

നമ്മുടെ എല്ലുകളും തമ്മിലുള്ള ചെറിയ ചെറിയ പീസസ് എൻജോയ്സില് കൂടുതലായിട്ട് കാണപ്പെടുന്നു പ്രായമായ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു മധ്യവയസ്സു തൊട്ട് അതിന് മുകളിലോട്ടുള്ള ആൾക്കാരല്ലേ കൂടുതൽ നമ്മൾ ഒരു ഡോക്ടറെ കാണാൻ പോകുമ്പോള് അവർ പറയുന്നത് മുട്ടിന് തേയ്മാനം ഉണ്ട് എന്നാണ്. എല്ലുകൾ തമ്മിൽ ഉരയുന്ന സമയം വരുമ്പോഴത്തേനും നമുക്ക് കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടാവുക ആണ് ചെയ്യുന്നത് ലക്ഷണങ്ങളാണ് പറയുന്നത് നമ്മൾ.

   

ഒരു കണ്ണിന് വിരൽ ഇടുന്ന സമയത്ത് വെള്ളം വരുന്നത് പോലെയാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നീര് വരുന്നത്.അത് നമുക്ക് ഇപ്പം ഒരു ലിഗമെന്‍റ് ഇഷ്യൂസ് ആകട്ടെ എല്ലാത്തിനും ഈ നമുക്ക് നീര് കെട്ടാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് യഥാർത്ഥത്തിൽ അതല്ല പറയുന്നത് മാത്രമല്ല വലിഞ്ഞിരിക്കും അതികം പൊട്ടിക്കുന്ന അതുകൊണ്ട് വേദന ഉണ്ടാകാൻ കൊണ്ട് നമ്മുടെ മിനിസ്ക്കസിനും വേദന ഉണ്ടാവും അതിൻറെ പിഞ്ചു പോകുന്ന വേദന ഉണ്ടാകാം മൈക്രോ ഫ്രാച്ചർ ഉണ്ടാവും.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.