സ്കൂളിൽ നിന്നും പുറത്താക്കിയ മാഷിനെ വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം കണ്ടത്

കടക വള കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് അസ്കർ ക്യാമറ ദൃശ്യങ്ങൾ നോക്കാൻ തുടങ്ങി ആഭരണം എടുക്കാൻ വന്നതാണോ അതെ കടക വള നോക്കാൻ അടുത്തിരുന്നു പക്ഷേ സംശയിക്കേണ്ട രീതിയിൽ ഒന്നും കാണുന്നില്ല അവരുടെ അടുത്ത് ഒരു ലക്ഷം രൂപയേ ഉള്ളൂ.ബാക്കി ആറുമാസം കാലാവധി ചോദിച്ച് ശരിയാവില്ല എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു അയാൾ ഒരു സ്കൂൾ മാഷായിരുന്നു എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ചതിൽ നിന്നും നഷ്ടപ്പെട്ട വളയെ കുറിച്ച് യാതൊരു സൂചനയും കിട്ടാതെ വന്നപ്പോൾ വീണ്ടും ഫാമിലിയുടെ ചെയ്തു നോക്കി ശേഷം കുറച്ചുനേരം ആലോചിച്ചിരുന്നു.

എന്നിട്ട് ആ കുടുംബത്തോട് ഒന്ന് ഇവിടേക്ക് വരാനായി പറയുകയും ചെയ്തു മോളെ നീ എന്തെങ്കിലും ബുദ്ധിമോശം ചെയ്തോ എന്നോട് പറയ് എന്ന് പറഞ്ഞ് അയാൾ മകളെ നോക്കി അവളുടെ കണ്ണുകൾ നിന്നു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു മാനേജർ വന്ന് അയാളെ മാത്രം ഓഫീസിലേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി അസ്കർ അയാൾ അവിടെ ഇരിക്കാൻ പറഞ്ഞു എതിരെയുള്ള കസേരയിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ട് അയാൾ പറഞ്ഞു മോനെ അങ്ങനെ വിളിക്കാമെന്ന് തോന്നുന്നു അല്ലെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കണം.

   

ഞാൻ ഒരു അധ്യാപകനാണ് സർവീസിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചിട്ട് 15 വർഷമായി എൻറെ ഭാര്യയും മകളും ആണ് പുറത്തുള്ളത് എനിക്ക് ഓർമ്മവച്ച ആൾ മുതൽ ഞാൻ ആരുടെയും മോഷ്ടിച്ചിട്ടില്ല എന്നെ രക്ഷിതാക്കൾ എന്നെ അത് പഠിപ്പിച്ചിട്ടുമില്ല അതുപോലെ തന്നെയാണ് എൻ്റെ മക്കളും ഇത് എൻറെ ഇളയ മകളാണ് എൻറെ മകളുടെ എനിക്ക് നല്ല ഉറപ്പുണ്ട് പിന്നെ ക്യാമറയിലേക്ക് ദൃശ്യങ്ങളിൽ പറയുന്നു എന്താണ് സത്യം എന്ന് എനിക്കറിയില്ല മനുഷ്യനല്ലേ അബദ്ധങ്ങൾ ആർക്കും സംഭവിക്കാം നിങ്ങളുടെ ക്യാമറയിൽ അങ്ങനെ കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾ പറയുന്നത് എന്തും ഞാൻ ചെയ്യാം.

എൻറെ മോളുടെ ജീവിതം ഇല്ലാതാക്കരുത്. ഒരു നിമിഷം അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കിയാൽ പിന്നെ സിസിടിവിയിലെ ദൃശ്യങ്ങൾ നോക്കി ഉമ്മയുടെ തോളിൽ ചാരികിടന്ന് തേങ്ങ മകളും മകളെ ആശ്വസിപ്പിക്കുന്നു ഉമ്മയുടെയും ദൃശ്യങ്ങൾ ചോദിച്ചു നിങ്ങൾക്ക് മൂന്ന് മക്കൾ എന്നല്ലേ പറഞ്ഞത് എന്ത് ചെയ്യുന്നു. അവളുടെ വേർപാട് സാമ്പത്തികമായി അതിലുപരി മാനസികമായി എന്ന തളർത്തി ശേഷം വീണ്ടും ഒരു വിവാഹം ചെയ്തു രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് മക്കൾ എതിരായിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.