അലർജി മാറാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

അലർജി എന്ന് പറയുന്നത് പലരുടെയും വിചാരം ഇമ്മ്യൂണിറ്റി കുറഞ്ഞതുകൊണ്ട് ആണ് എന്നുള്ളതാണ് പക്ഷേ ഇമ്മ്യൂണിറ്റി കൂടിയത് കൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ സംഭവിക്കുന്നത്. അതായത് മൂക്കിൽ പൊടി കേറിപ്പോയ ദൈവം നമുക്ക് തന്നിട്ടുള്ള കഴിവുണ്ട് പെട്ടെന്ന് മൂക്ക് അടയും തിരിച്ചു പുറത്തേക്ക് വെള്ളം വരും പൊടിയൊക്കെ ആണെങ്കിലും പ്രതിരോധശേഷിയുടെ ഒരു ഭാഗമാണ് പക്ഷേ ചെറിയ ചെറിയ സാധനങ്ങൾ വരുമ്പോൾ വെള്ളം വരാൻ തുടങ്ങും ഒരുപാട് പ്രയാസങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട്.

സാധാരണ തുണിയുടെ പുതപ്പ് മാത്രം ഉപയോഗിക്കാതെ തന്നെ രണ്ടു മൂന്നു ദിവസം കൂടുമ്പോൾ വാഷ് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നത് ആണെങ്കിൽ അത് ചെയ്യുക ഫാബ്രിക് കവർ ഉള്ള സോഫകൾ ഇവിടെ എല്ലാവരും തന്നെ വൃത്തിയായി പൊടി ഒന്നും ഇല്ലാത്ത രീതിയിൽ തന്നെ സൂക്ഷിക്കുക. നമ്മൾ കിടക്കുന്ന റൂമുകളിൽ ബുക്ക് കാര്യങ്ങളും അങ്ങനെയൊന്നുമില്ലാതെ മാക്സിമം സാധനങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുകയും സാധനങ്ങളെല്ലാം തന്നെ അലമാരക്കകത്ത് കേറ്റിവയ്ക്കാനും ശ്രദ്ധിക്കുക.

   

ക്ലീൻ ചെയ്യുക ഇതൊക്കെയാണ് പൊതുവായിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ അതുപോലെതന്നെയും വളർത്തുന്ന മൃഗം ഉണ്ടെങ്കിൽ അതിനെയൊന്നും റൂമിനകത്തേക്ക് കയറ്റാതിരിക്കാനും ശ്രദ്ധിക്കുക. പൊതുവായിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ നോക്കാം പ്രധാനമായിട്ടും ആ ഗുളിക നമ്മൾ കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ലിവറിൽ എത്തുകയും വെറുതെ കഴിച്ചു കഴിക്കുമ്പോൾ അത് ഒരു ദിവസത്തെ സമാധാനം ഉണ്ടാകുമെങ്കിലും പിന്നീട് അത് കുറയുകയും ഇല്ല. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.