ഈ ആറു ലക്ഷണങ്ങൾ അവഗണിക്കരുത്

രോഗികൾ അറിയേണ്ട ചില കാര്യങ്ങളാണ് നമ്മൾ ഇതിൽ സംസാരിക്കുന്നത് വെരിക്കോസ് ടിപ്പിക്കൽ 6 ലക്ഷണങ്ങളുണ്ട് പ്രധാനമായിട്ട് വെരിക്കോസ് വെയിനിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്ന് പറയുമ്പോൾ കുറെ നേരം നിൽക്കുമ്പോൾ ഉള്ള വേദന കുറെ നേരം നിൽക്കുമ്പോൾ നീര് ചൊറിച്ചല് ബ്ലീഡിങ് രക്തസ്രാവും പൊട്ടിയിട്ട് പുണ്ണ് വന്നിട്ട് ഉണങ്ങാതിരിക്കാൻ വീണ്ടും വീണ്ടും വരാം ഇതിനെയാണ് ടിപ്പിക്കൽ വെരിക്കോസ് വെയിൻ സിംറ്റംസ് പറയാം ചില രോഗികൾക്ക് സ്റ്റെപ്പ് കയറാൻ ബുദ്ധിമുട്ട് മുട്ടുമടക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ട് കുറച്ചുനേരം നടുവേദന കാലുവേദന ഭയങ്കര കൂടും.

ആദ്യത്തെ സ്റ്റെപ്പുകൾ വയ്ക്കാനായിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് പക്ഷേ കുറച്ചുനേരം നടന്നു കഴിയുമ്പോൾ ഒക്കെ ആവുകയും ചെയ്യും ചികിത്സിക്കുന്ന ഡോക്ടറെ ഇത് ടിപ്പിക്കൽ വെരിക്കോസ് വെയിൻ സിംറ്റംസ് ആണോ അല്ലയോ എന്ന് ഡിഫറെൻഷ്യേറ്റ് ചെയ്തിട്ട് ചികിത്സയ്ക്ക് മുന്നേ രോഗികളും മനസ്സിലാക്കി കൊടുക്കണം എന്നതാണ്. നോർമൽ പാറ്റേന്ന് പറയുന്നത് ഡ്യൂപ്ലസ് സ്കാനിംഗ് നമ്മുടെ മെയിൻ പ്രധാനമായിട്ടുള്ള ഒരു വെയിനിലും മുട്ടിനു താഴെയുള്ള കുറച്ചു മാത്രമല്ല കാരണം ജിയോ കമ്പനി എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടുള്ള ഇത് നമ്മുടെ ഒരു പ്രാക്ടീസ് കേരളത്തിൽ കാലിന്റെ മുട്ടിന്റെ പിൻവശത്ത് കൂടെ പോകുന്ന ഒരു 30% മനുഷ്യന്മാരും ഉണ്ട് ഇത് ഐഡന്റിഫൈ ചെയ്യാതെ.

   

ഇരുന്നാൽ പിന്നെ മാത്രമല്ല ഇങ്ങനെ രണ്ടു സ്കാനിങ്ങിലും വളരെ അപൂർവമായിട്ടാണ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തട്ടുള്ളത് ഇത് നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കാതെ മെയിൻ വെയിൻ മാത്രം നമ്മൾ പട്ടവർ ചികിത്സ അതിപ്പം ബ്ലൂ ചികിത്സ എന്തായാലും മാത്രം ചികിത്സിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വീണ്ടും പ്രെസ്സ് വരും ഇത് മാത്രമല്ല മിക്കവാറും ഒരു സ്റ്റാൻഡേർഡ് പ്രൊസീജറുകളില് എപ്പോഴും നമ്മൾ തുട അല്ലെങ്കിൽ മുട്ടിന്റെ താഴെയുള്ള ഭാഗങ്ങളാണ് ചികിത്സിക്കുന്നത് പക്ഷേ അൾസർ രോഗികൾ മിക്കവാറും മുട്ടുതൊട്ട് കണങ്കാൽ വരെയുള്ള ഭാഗത്ത് വെരിക്കോസ് വെയിൻ സ്പെഷ്യൽ ടെക്നിക്കോസ് ട്രീറ്റ്മെൻറ് ഉപയോഗിച്ച അഡ്രസ് ചെയ്യണം.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.