ലൈ.ഗിക ബന്ധത്തിന് വയസ്സുകൾ ഉണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കാം

നിങ്ങളോട് വിശദീകരിക്കാൻ പോകുന്നത് വാർദ്ധക്യം അനുഭവപ്പെടുന്നതോടുകൂടി ലൈംഗികത അല്ലെങ്കിൽ വയസ്സാവുന്ന ഇല്ലാതെ ആകും എന്നുള്ള ഒരു മിഥ്യാധാരണ പലരിലും ഉണ്ട് മരണം വരെ നിലനിൽക്കുന്ന ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ് അതല്ലാതെ സമയത്ത് ലൈംഗിക കുറവ് വരുന്നുണ്ട് അതിൻറെ കാരണം മറ്റു രോഗങ്ങളാണ് ഏതെങ്കിലും രോഗം ബാധിച്ചാൽ അല്ലാതെ ലൈംഗികത ഇല്ലാതാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഇല്ല. ഒരു 60 70.

അല്ലെങ്കിൽ 80 വയസ്സായ വ്യക്തിക്ക് പോലും ഇനി 90 വയസ്സായാൽ പോലും നല്ല രീതിയിൽ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുവാൻ കഴിയും. മനുഷ്യൻറെ ശരീരത്തെ പ്രശ്നങ്ങളിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്നത് രക്ത കുഴലുകൾ ബ്ലോക്ക് ചെയ്യുന്നു അതുകൊണ്ടാണ് കൈകാലുകൾക്ക് തരിപ്പ് കടച്ചിൽ ഒരു തൊട്ടാൽ മരവിപ്പ് വരുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഇത്തരം കാര്യങ്ങളൊക്കെ മറ്റു ഹോർമോണുകൾക്കും അതിനകത്തുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

   

അപ്പോൾ ഹോർമോൺ പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ടും രക്ത സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ട് ഞരമ്പ് സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ട് ആണ് പ്രമേഹം വരുന്ന രോഗികൾ ലൈംഗിക ഇല്ലാതാകുന്നത്. ചിലപ്പോൾ ലൈംഗിക മാധ്യമ ഇല്ലാതാകുന്നത് സാധാരണ പ്രമേഹരോഗികൾ കണ്ടുവരുന്നത് അമിതമായ ദാഹം അമിതമായി മൂത്രം പോവുക വല്ലാത്ത ക്ഷീണം ഈ മൂന്നു കാര്യങ്ങളും കാണുന്നതിനും മുമ്പ് തന്നെ ലൈംഗികശേഷി കുറയുകയാണെങ്കിൽ ഒരുപക്ഷേ പ്രമേഹം ആരംഭിക്കാൻ പോകുന്നു എന്നുള്ളതിന്റെ സൂചന ആണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.