ഈ പെൺകുട്ടികൾക്ക് രാത്രി സംഭവിച്ചത് അറിയണോ

ആ ഗ്രാമത്തിൽ പെൺകുട്ടികൾ ഒരുമിച്ച് താമസിച്ചിരുന്നു ഒരു 22 23 വയസ്സുള്ള പെൺകുട്ടികൾ അവർക്ക് അച്ഛനും അമ്മയും ഒന്നുമുണ്ടായിരുന്നില്ല അനാഥരാണ് അതിലൊരു പെൺകുട്ടിക്ക് ആകെയുള്ളത് ഒരു മാമനും അവരുടെ വീട്ടുകാരുമാണ് എന്നാൽ അവരുമായി യാതൊരു കോൺടാക്ട് ഇല്ല അവർ മറ്റൊരു നാട്ടിലാണ് താമസിക്കുന്നത്. സമയ പാതിരാത്രിയാണ് തനിച്ച് രണ്ട് പെൺകുട്ടികളാണ് ആരായിരുന്നാലും വാതിൽ തുറക്കാൻ മടി കാണിക്കും.

ഒരുപാട് നേരം മുത്തുകേട്ടപ്പോൾ അതിനൊരു പെൺകുട്ടി ചോദിച്ചു ആരാണ് പുറത്ത് ഉണ്ടായിരുന്നത് അതിൽ ഒരു പെൺകുട്ടിയുടെ മാമയായിരുന്നു എന്താണ് ഈ സമയത്ത് എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ എനിക്കൊരു ഹെൽപ്പ് വേണം നിങ്ങൾ വാതിൽ തുറക്കൂ എന്ന് പറഞ്ഞു. മാമ പറഞ്ഞു ഞാൻ നിന്റെ മാമയല്ലേ എനിക്ക് അത്യാവശ്യമായി ഒരു സഹായം വേണം അതുകൊണ്ടാണ് വിളിക്കുന്നത് വാതിൽ തുറക്കുമെന്ന് അങ്ങനെ മറ്റേ പെൺകുട്ടി പറഞ്ഞതനുസരിച്ച് അവർ വാതിൽ തുറക്കുകയാണ് വാതിൽ തുറന്നു പാടെ അവർ ഞെട്ടിപ്പോയി. കാരണം മാത്രമല്ല ഉണ്ടായിരുന്നത് വേറെ 2 പേര് ഉണ്ടായിരുന്നു.വാതിൽ അടക്കുകയും ചെയ്തു.

   

പെൺകുട്ടികൾ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്ന് അറിയാതെ ആകെ ഞെട്ടിപ്പോയി അങ്ങനെ ഈ പെൺകുട്ടികൾ മാമനോട് ചോദിച്ചു എന്തിനാണ് വന്നത് എന്ന് വളരെ മാമ പറഞ്ഞത് നിങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ലെസ്ബിയൻ അല്ലേ എനിക്കറിയാം അത് ഈ ഗ്രാമത്തിലുള്ളവർ ഇത് അറിഞ്ഞാൽ.

നിങ്ങളെ ചെരിപ്പൂരി അടിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട് ഇത് എന്നെക്കൊണ്ട് നാട്ടുകാരോട് പറയിപ്പിക്കാൻ നിൽക്കരുത് പെൺകുട്ടികൾ ആകെ ഞെട്ടിപ്പോയി മാമൻ എന്താണ് പറയുന്നത് കോളേജ് മുതലേ ഒരുമിച്ചാണ് പഠിക്കുന്നത് ആ സൗഹൃദമാണ് ഇപ്പോഴും ഉള്ളത് ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് താമസിക്കുന്നു ഒരുമിച്ച് തന്നെ ജോലിക്ക് പോകുന്നു എന്നല്ലാതെ ഞങ്ങൾ തമ്മിൽ മറ്റൊരു ബന്ധവുമില്ല മാമൻ എന്ത് വിഡ്ഢിത്തമാണ് പറയുന്നത്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.