കുട്ടികൾ ആയിട്ടില്ല എന്ന് പറഞ്ഞ് വിഷമിക്കുന്നവർ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്

ഇനിയും കുട്ടികളായില്ലേ ആർക്കാണ് ബുദ്ധിമുട്ട് ഏതെല്ലാം ഡോക്ടേഴ്സിനെ കാണിച്ചു അവിടെ ഒരു ഡോക്ടർ ഉണ്ട് ഇവിടെ ഒരു ഡോക്ടർ ഉണ്ട് ഇത്തരത്തിൽ മാനസിക പരവും ശാരീരിക പരമായ പല വെല്ലുവിളികളും നമ്മൾ നേടിരേണ്ടി വരുന്നുണ്ട്. ഒരുപക്ഷേ കുട്ടികളില്ല എന്നത് ആണ് നമ്മളെ വേദനിപ്പിക്കാറുള്ളത് കൂടാതെ ഒരു കുടുംബത്തിന് പലപ്പോഴും പല പ്രോഗ്രാമുകൾ അറ്റൻഡ് ചെയ്യാതെ മാറിനിൽക്കുന്നത് നമ്മൾ പലപ്പോഴും പറയാറുണ്ട്.

പലപ്പോഴും നമ്മൾ ക്ലിനിക്കിൽ വരുന്ന ദമ്പതികൾ പോലും മെഡിസിൻ എടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ അത് കറക്റ്റ് ചെയ്താൽ പോലും കുട്ടികൾ ഉണ്ടാവുന്നത് കാണാൻ പറ്റാറുണ്ട്.ഹോർമോൺ പ്രശ്നങ്ങൾ അതുപോലെതന്നെ പുരുഷന്മാരിൽ ആണെങ്കിലും പ്രത്യേകിച്ച് വരുന്ന മാറ്റങ്ങൾ അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ഭക്ഷണരീതിയിലുള്ള മാറ്റങ്ങൾ ജീവിതശൈലിയും കൂട്ടത്തില് നമ്മുടെ ഓവുലേഷൻ ടൈമിലുള്ള കോൺടാക്ട് കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമെങ്കിൽ ഒരു പരിധിവരെ നിങ്ങൾക്ക് എന്നെ നിങ്ങളുടെ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കണ്ടെത്താൻ പറ്റും എന്നുള്ളത് ആണ്.

   

ഒരു വർഷം ഒരുമിച്ച് നിന്നിട്ട് നോക്കാതെ കോൺടാക്ട് നോക്കിയിട്ടാണ് കുട്ടികളെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കേണ്ടത് താഴെ ആണെങ്കിൽ ആണ് ഈ ഒരു ഫാറ്റ് പോകുന്നത് 35 വയസ്സിന് ശേഷമാണ് സെക്കൻഡ് മാരേജ് ഒക്കെ നിങ്ങൾ ഒരു ആറ് മാസം ഒരുമിച്ച് നിന്ന് കുട്ടികൾക്ക് വേണ്ടി ട്രൈ ചെയ്തിട്ട് കുട്ടികൾ ഉണ്ടാവുന്നില്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ എത്രയും പെട്ടെന്ന് ട്രീറ്റ്മെൻ്റ് എടുക്കണം.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.