ഇടയ്ക്കിടെ ജലദോഷം ചുമ വരുന്നവർ ആണെങ്കിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്

ഇന്ന് നമ്മൾ പലർക്കും ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ടാണ് വിട്ടുമാറാത്ത ചുമ അതുപോലെതന്നെ ജലദോഷം ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ചൊറിച്ചിലും ഓക്കേ. അലർജി പൊടികളോടോ പഞ്ഞിയോട് കൂടുതലാണ് സാധ്യത കൂടുതലാണ് അതുപോലെതന്നെ ശ്വാസം എടുക്കാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് നെഞ്ചിൽ ഒരു ഭാരം ഉള്ളതുപോലെ തോന്നുക കൂടുതലായി കാണുന്നത് കിടക്കുമ്പോൾ ആണെങ്കിലും ഇരിക്കുമ്പോൾ ആണെങ്കിലും തൊണ്ടയിൽ കഫം നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്ന.

ആ ഒരു അവസ്ഥ തോന്നുക ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രധാന ലക്ഷണങ്ങളാണ് കഫക്കെറ്റ് കൊണ്ട് ഉണ്ടാവുന്നത് ഇനി എങ്ങനെയാണ് ഇത് ജീവിതശൈലിയിലൂടെയും മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുക എന്ന് നോക്കാം. ആദ്യം വേണ്ടത് നമ്മൾ തണുത്ത ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുന്നതാണ് ഒരു ഭക്ഷണവും നേരിട്ട് കഴിക്കാനും പാടില്ല അതുപോലെ തന്നെ നമ്മൾ കുളിക്കുന്ന സമയത്ത് മാത്രം തലയിൽ എണ്ണ തേയ്ക്കുക കുളിക്കുന്ന സമയത്ത് നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കുക.

   

ഒരുപാട് കാലത്തും ഒരുപാട് വൈകിയിട്ടും കുളിക്കാതിരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക ഇങ്ങനെ കുളിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ കഫം ഇറങ്ങാനുള്ള ചാൻസ് കൂടുതലാണ് നനഞ്ഞ വസ്ത്രങ്ങൾ ഇടാൻ പാടില്ല നന്നായിട്ട് ഉണങ്ങിയ വസ്ത്രങ്ങൾ മാത്രം ഉപയോഗിക്കുക വൈറ്റമിന്റെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ ഇൻഫർമേഷൻ കുറയാനും അലർജിയോടുള്ള റിയാക്ഷൻ കുറയാനും സാധിക്കും.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.