ആർ.ത്തവ സമയത്തുണ്ടാകുന്ന വ്യത്യാസങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കാതെ പോകരുത്

ആർത്തവവിരാമം എടുക്കുന്ന സമയത്ത് സ്ത്രീകളിൽ ഒരുപാട് ചെയ്ഞ്ചസ് ഉണ്ടാവാറുണ്ട് ഫിസിക്കലി ആയാലും മെന്റലി ആയാലും ഒരുപാട് വ്യത്യാസങ്ങൾ ഉണ്ടാവാറുണ്ട്. പ്രശ്നങ്ങളും ഇങ്ങനെ സ്ത്രീകളിൽ ഉണ്ടാവാറുണ്ട് എന്തൊക്കെ പ്രശ്നങ്ങൾ ആകുന്നത് എന്ന് നമുക്കൊന്ന് നോക്കാം ഈസ്ജ്രന്റെ അളവ് കുറഞ്ഞു പോകുന്നത് കൊണ്ടാണ് ആർത്തവവിരാമം എല്ലാം ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നത്. ലക്ഷണങ്ങളും മുൻപേ കാണിച്ചതായിരിക്കാം ആ സമയത്ത് വ്യത്യാസങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ഡോക്ടറെ പെട്ടെന്ന് കണ്ട് ചികിത്സകൾ തേടേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്.

ഒരുപാട് കാരണങ്ങളുമുണ്ട് ആർത്തവത്തിലുള്ള ക്രമക്കേടുകൾ അതുപോലെതന്നെ മറ്റു ചില കാരണങ്ങൾ അർബുദം ഗർഭാശയത്തിന് ലൈനിങ് കൂടുതലായിട്ട് വരാം അല്ലെങ്കിൽ അർത്ഥം എന്താവാം കുറഞ്ഞ കാണിക്കാം ഗർഭാശയത്തിന് പുറത്തായി ഉണ്ടാവുന്ന ചില മുഴകൾ പിന്നെ കുട്ടികളാണെങ്കിലും മറ്റു ചില കുറെ കാരണങ്ങളുണ്ട്.

   

തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ കാരണം പിസിഒഡീയുടെ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണവും സ്ത്രീകളും മാസമുറ തെറ്റി വരുന്ന നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ടാവും എപ്പോഴെങ്കിലുമൊക്കെ ഒരു ബ്ലഡ് സ്പോട്ട് ബ്ലീഡിങ് ആയിട്ട് കണ്ടുവരുന്നു. ഈ സമയത്ത് നിങ്ങളെ പെട്ടെന്ന് പറയുന്നത് ഒരു വൈറസ് ബാധ കൊണ്ട് വരുന്ന പ്രശ്നമായിട്ടാണ് കാണുന്നത്. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.