നമ്മുടെ കൈകളിലെ മരവിപ്പ് മാറാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

കൈയുടെ ഉള്ളം കൈകുള്ള തരിപ്പ് വേദന കടച്ചിൽ രാത്രികാലവും ഇത് അതിശക്തമായി അനുഭവപ്പെടുന്നു പകലൊക്കെ ജോലിചെയ്യുമ്പോൾ ലക്ഷണങ്ങളും അസുഖമാണ് ഞാൻ ഇന്ന് പറയാൻ പോകുന്നത്.അതായത് നമ്മുടെ കയ്യിലെ ഉള്ളം കയ്യിലുള്ള കൈകളിലേക്ക് മൂന്ന് നാഡികളാണ് പ്രധാനമായും കൊടുക്കുന്നത് അവിടെ ഉണ്ടാവുന്ന കംപ്രഷൻ കാരണം 10% വരെയുള്ള ജനറൽ പോപ്പുലേഷനിൽ ഇത് ഭയങ്കര കോമൺ ആണ് ഞരമ്പിന്റെ വേദനകൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കോമൺ ആയിട്ട് കാണുന്ന ഒരു സിൻഡ്രോം ആണ്.

നമ്മുടെ കൈയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ തന്നെ അത് ബാധിക്കും അതിലൊന്നാണ് നമ്മളുടെ കൈ എന്തെങ്കിലും സാധനം എടുക്കുന്ന സമയത്ത് പിടുത്തം കിട്ടാത്ത വരിക എന്തെങ്കിലും പാത്രങ്ങളൊക്കെ വീണുപോവുക ഈയൊരു മൂവ്മെൻറ് നടക്കാത്ത വരിക ഫംഗ്ഷൻ വരും അവസാനത്തെ അവസാനത്തെ മൂന്നു മാസങ്ങളിൽ ഉണ്ടാകുന്നത് ഇതൊക്കെയാണ് ലക്ഷണങ്ങളും അത് ആർക്കൊക്കെയാണ് വരുന്നത് എങ്ങനെയാണ് കണ്ടുപിടിക്കുന്നത് എന്തൊക്കെ ടെസ്റ്റ് നമുക്ക് പിടികിട്ടും എന്നാൽ ചില ടെസ്റ്റുകൾ ഉണ്ട് ഈ ഒരു ഞരമ്പ് സ്ട്രെസ്സ് ചെയ്യിപ്പിക്കുന്നത്.

   

ആണ് ഞരമ്പ് ഒരുപാട് നേരം വലിഞ്ഞിരിക്കും ഒരു രണ്ടു മിനിറ്റോളം എങ്ങനെ പിടിച്ചിരുന്നാൽ കൈയിലേക്ക് അവര്‍ക്ക് തത്തുല്യമായ ഒരു തരിപ്പും വേദനയും വരുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതൊരു ഡയഗ്നോസ്റ്റിക് ടെസ്റ്റാണ് പിന്നെയുള്ളത് ഇങ്ങനെ പിടിക്കാൻ പറയാം അവർക്ക് അനുഭവപ്പെടുന്ന തരത്തിലുള്ള തരിപ്പ് വരുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതൊരു പോസ്റ്റർ ടെക്സ്റ്റ് ആണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.