ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് ഉണ്ടാവാനുള്ള ചില പ്രധാന കാരണങ്ങൾ

ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് ഉണ്ടാക്കാനുള്ള ചില കാരണം രക്തക്കുഴലുകളിൽ ഉണ്ടാവുന്ന അടവാണ് രക്തക്കുഴലുകളിലൂടെ വ്യാസം കുറയുമ്പോൾ ഒരു വിള്ളൽ ഉണ്ടാവുകയും ആ പേശികൾക്ക് വേണ്ട ഓക്സിജൻ കിട്ടാതെ വരുകയും കോശങ്ങളിൽ വിസർജ്യവസ്തുക്കൾ കെട്ടി നിൽക്കുകയും ചെയ്യുന്നതോടെ വേദനയും അസ്വസ്ഥതകളും ഉണ്ടാകാം. കുഴപ്പമൊന്നുമില്ലല്ലോ 100% ബ്ലോക്ക് ആണെങ്കിലും പകരം ഒരു ബൈപ്പാസ് നാച്ചുറൽ ആയിട്ട് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടാകും.

ബ്ലോക്ക് വരാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് ഈ രക്ത കുഴലുകളിൽ കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞ് അവിടെ പ്രശ്നമുണ്ടാവുകയും ചെയ്യും. അവരെന്താ ചെയ്യുന്ന പകരം രക്തക്കുഴലുകളിൽ ഉണ്ടാക്കി അതുകൊണ്ടാണ് 90% 100% ഒക്കെ ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടായിട്ടും പ്രോബ്ലം ഇല്ലാതെ പോകുന്നത് ഇപ്പോൾ ചെറിയ ചെറിയ രക്തക്കുഴലുകളിലാണ് ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ വലിയ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്നും ഉണ്ടായി എന്ന് വരില്ല.

   

അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവർക്കൊക്കെ വരുന്നത് സൈലൻറ് അറ്റാക്ക് ആയിരിക്കും കൂടുതൽ സംഭവിക്കുന്നത് ഡയബറ്റി സ്പീഡ് ആണ് അവർക്കാണ് ഇത് കൂടുതലായും കാണപ്പെടുന്നത്. അവർക്ക് രക്തകുഴലുകളിൽ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടായി കണ്ടീഷനിലേക്ക് പേഷ്യൻസ് പോയി കൊണ്ട് ഇരിക്കുകയാണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.