ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ ബ്രസ്റ്റ് ക്യാൻസർ വരുന്നതു കൊണ്ടുണ്ടാവുന്നതാണ്

ക്യാൻസർ എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഭയമാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് നമുക്ക് ഭയമല്ല വേണ്ടേ നമുക്കൊരു ജാഗ്രതയും അറിവും തിരിച്ചറിവുമാണ് വേണ്ടത് ഏതു അസുഖവും പോലെ നേരിടാൻ വേണ്ടിട്ട് ആദ്യം പ്രതിരോധം അത് കൂടാതെ തിരിച്ചറിയാനുള്ള കഴിവ് വേണം നമുക്ക് നേരിടാം കൂടുതൽ സ്ത്രീകൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് സ്ഥാനാർബുദം പണ്ടുകാലത്ത് ഇത് ഒരു പ്രായം ഏറി കഴിഞ്ഞാലാണ് കണ്ടുവരുന്നത് പക്ഷേ ഇപ്പോൾ വളരെ ചെറിയ പ്രായത്തിൽ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്.

നമുക്കൊരു ലിമിറ്റേഷൻസ് ഉണ്ട് പിന്നെ നമുക്ക് എവിടെയാണ് ജീവിച്ചു വരുന്ന ഒരു സാഹചര്യങ്ങളും രീതികളും അതെങ്ങനെ മാറ്റാൻ പറ്റും നമ്മൾ ഒരു ഫാക്ടർസ് കൊണ്ടുവരാൻ നമ്മൾ ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത് ഫുഡ് ഹാബിറ്റ് തന്നെയാണ് ബാലൻസ് ആണ് ഏറ്റവും ഇമ്പോർട്ടൻസ് കൊടുക്കേണ്ട അതുകൂടാതെ കഴിക്കുന്നു കൂടുതൽ 50% ഒരു നേരത്തെ കഴിക്കുന്ന 50% കാർബോഹൈഡ്രേറ്റും പിന്നെയും ബാക്കിയുള്ള ധാന്യങ്ങളും അടങ്ങിയിരിക്കേണ്ടത്.

   

അത്യാവശ്യകരമായ കാര്യം തന്നെയാണ്. ഈയൊരു സമയത്താണ് നമ്മൾ ശരീരത്തിലെ ഏറ്റവും ആയിരിക്കുന്നതും ഫുഡ് കഴിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ സ്ട്രെസ്സ് ചെയ്യിപ്പിക്കുന്നത് പോലെയും ആയിരിക്കും ആ ഒരു ടൈം കഴിഞ്ഞാൽ അമിതമായി കഴിക്കാനും പാടില്ല എന്നും പറയുന്നുണ്ട് നമ്മൾ ഫുഡ് മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയാൽ തന്നെ പല രോഗങ്ങളും കുറച്ചു കൊണ്ടുവരാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.