ഈ 10 ലക്ഷണങ്ങൾ ഒരിക്കലും അവഗണിക്കരുത്

ബിപി കൺട്രോൾ ആവുന്നില്ല മുഖത്തും കാലിനും എല്ലാം നീര് വരാറുണ്ട് എന്നെല്ലാം പറഞ്ഞ് പല ആളുകളും ഡോക്ടറെ കാണാറുണ്ട് ഒരുപക്ഷേ ഒരു പരിധിവരെ ഇത് വൃക്ക രോഗങ്ങൾ കൊണ്ട് ഉണ്ടാവും. ഇന്ന് നമുക്ക് എന്തൊക്കെ ലക്ഷണങ്ങളാണ് ശരീരം കാണിക്കുന്നത് വൃക്ക രോഗം ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്ന വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാം. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഒരു ജോഡികളാണ് ഉള്ളത് നമ്മുടെ നട്ടെല്ല് രണ്ട് വശത്തായിട്ട് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നു 150 ഗ്രാം ഭാരമാണ്.

പ്രധാന ഫംഗ്ഷൻ ഒന്നേകാൽ ലിറ്റർ രക്തം ശുദ്ധീകരിക്കപ്പെടുന്നു. മാലിന്യങ്ങളെ പുറമേ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ലവണങ്ങളിൽ ചെയ്യാനും അതുപോലെ നമ്മുടെ വൈറ്റമിൻ നമ്മുടെ എല്ലുകൾ എത്തിക്കാനും അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ചുവന്ന രക്താണുക്കളെ ഉത്പാദിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഹോർമോൺ ഉത്പാദിപ്പിക്കാൻ ഒക്കെ നമുക്ക് സഹായം ആവശ്യമാണ്. നമ്മൾ ശ്വാസം എടുക്കുന്ന സമയത്ത് അതിൽ ഒരു മൂത്രത്തിന്റെ സ്മെല്ല് അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട്.

   

എങ്കിൽ യൂറിയയുടെ അളവ് കൂടുതലായി നിൽക്കുന്നതുകൊണ്ടാണ് മൂന്നാമത് ശരീരം കാണിക്കുന്ന സ്കിൻ ഉള്ള ലക്ഷണമാണ് അതായത് പ്രത്യേകിച്ചും ഒരു കാരണവുമില്ലാതെ ഉണ്ടാകുന്ന ചൊറിച്ചിൽ തന്നെയാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് അകത്തുള്ള ബാക്ടീരിയകൾ പുറത്തുപോകാതെ തന്നെ നിൽക്കുന്നത് കൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ ചൊറിച്ചിലും കാണുന്നത്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.