സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു അമ്മയുടെയും ആട്ടിൻകുട്ടിയുടെയും സ്നേഹബന്ധത്തിന്റെ കഥ…

ചില വീഡിയോകൾ കാണുമ്പോൾ അങ്ങനെയാണ് നമ്മുടെ മനസ്സ് അതുപോലെ കണ്ണുകളും അറിയാതെ നിറഞ്ഞു പോകും.. നമുക്കിന്ന് അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു വീഡിയോയെ കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കാം.. വേറൊന്നുമല്ല നമ്മൾ എപ്പോഴും പറയാറുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് അതായത് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ വല്ല പെറ്റ്സും ഉണ്ടെങ്കിൽ വീട്ടിലുള്ള അംഗങ്ങളെക്കാൾ അല്ലെങ്കിൽ സ്വന്തം മക്കളെക്കാൾ കൂടുതൽ പ്രാധാന്യം നമ്മുടെ അമ്മമാർ അവർക്ക് ആർക്കും കൊടുക്കുക..

പക്ഷേ അത്തരത്തിൽ പറയുന്നതിന് പിന്നിൽ എന്താണ് യഥാർത്ഥ കാരണം എന്നുള്ളതിനെ കുറിച്ച് പലപ്പോഴും ആളുകൾ ചിന്തിക്കാതെയാണ് ഇത്തരത്തിൽ പറയുന്നത് എന്ന് തോന്നും അതിനുള്ള ഒരു പ്രധാന കാരണം നമ്മുടെ അമ്മമാർ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സമയം ചെലവഴിക്കുന്നത് ഇവരോടൊപ്പം ആയിരിക്കും.. കാരണം ബാക്കിയുള്ള ആളുകൾ എല്ലാവരും തന്നെ സ്കൂൾ അല്ലെങ്കിൽ കോളേജ് അല്ലെങ്കിൽ ജോലിക്കായിട്ടൊക്കെ പുറത്തേക്ക് പോകുന്ന മനുഷ്യർ ആയിരിക്കും.. അത് കഴിഞ്ഞാൽ വീട്ടിൽ ഒറ്റയ്ക്കാകുമ്പോൾ അമ്മമാർക്കുള്ള ഏറ്റവും നല്ല കൂട്ട് എന്ന് പറയുന്നത് ഈ പറയുന്ന മിണ്ടാപ്രാണികൾ തന്നെയായിരിക്കും..

   

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആവണം ഇവർ തമ്മിൽ ഇത്രയും ഒരു ആത്മബന്ധം ഉടലെടുക്കാൻ കാരണവും.. എന്തായാലും ഇന്ന് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ നമ്മൾ കാണുന്നതും.. ഈയൊരു വീഡിയോ എടുത്തിരിക്കുന്നത് അവരുടെ സ്വന്തം മകൻ തന്നെയാണ്.. വീട്ടിലുള്ള ആട്ടിൻകുട്ടിയും അമ്മയും കൂടി വീട്ടിൽ കണ്ണ് പൊത്തി കളിക്കുകയാണ്..അമ്മ ഒളിഞ്ഞിരിക്കുമ്പോൾ അമ്മയെ കാണാതെ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും തിരയുന്ന ആട്ടിൻകുട്ടിയെയാണ് നമ്മൾ ഈ വീഡിയോയിലൂടെ കാണുന്നത്.. അതിൻറെ ലാസ്റ്റ് അമ്മയുടെ ചെറിയൊരു കാൽപാദം കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവിടേക്ക് ഓടിപ്പോകുന്ന ആട്ടിൻകുട്ടിയെയും നമുക്ക് കാണാം.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….