ഈയൊരു ഭാര്യക്ക് സംഭവിച്ച കാര്യം അറിയണോ

പ്രിയ അഗർവാൾ ഭാര്യ ഭർത്താവുമാണ് ഇവർക്ക് ആറു വയസ്സായ ഒരു കുട്ടിയുണ്ട് ശ്യാം ജോലി ചെയ്തത് ഒരു പ്രൈവറ്റ് കമ്പനിയിലാണ് അവൻറെ ആഗ്രഹം എന്തെന്നാൽ നല്ല രീതിയിൽ നോക്കണം. ഇതിനായി അവൻ ഒരുപാട് ജോലി ചെയ്തു ഒരു ഹൗസ് വൈഫ് ആണ് പ്രത്യേകിച്ച് ജോലിയൊന്നുമില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ മുഴുവൻ സമയവും ഫോണിലും ആയിരിക്കും. രാജേഷ് എന്നു പറയുന്ന ഒരാൾ അവരുടെ ഫോട്ടോയ്ക്ക് ദിനംപ്രതി കമന്റുകളും ലൈക്കുകളുമായി എത്തുന്നത് അവർ ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങിയത് ഇവ. നിൻറെ ഫോണിൻറെ ഉപയോഗം എല്ലാം കുറക്കണം എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട്.

അവൻ ഭാര്യയെ ഒരുപാട് ശകാരിച്ചു പക്ഷേ ഭർത്താവ് ചീത്ത പറഞ്ഞതൊന്നും പ്രിയ കാര്യമാക്കിയില്ല പിന്നെയും ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. അതായത് ഭർത്താവ് കുഞ്ഞു പോയിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഇവൻ വീട്ടിലേക്ക് വരുന്നു പിന്നെ ഇവർ തമ്മിലുള്ള ശാരീരിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുന്നു അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം ഭർത്താവ് ഓഫീസിലേക്ക് പോയി കഴിഞ്ഞു ഭർത്താവിന്റെ ഓഫീസ് അൽപം ദൂരെയാണ് എന്നാൽ അദ്ദേഹത്തിന് തലവേദന കാരണം വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചുവരികയാണ് വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തിയശേഷം ഒരുപാട് തവണ ഡോറിൽ മുട്ടിയെങ്കിലും വാതിൽ തുറക്കുന്നില്ല.

   

വീട്ടിൽ തന്നെ ഉള്ളതാണല്ലോ എന്നാൽ രാജേഷ് ഉള്ളതിനാൽ എന്ത് ചെയ്യണമെന്ന് അറിയാതെ പേടിച്ചു വീടിനുള്ളിൽ നിൽക്കുകയാണ് അങ്ങനെ അവസാനം പ്രിയ രാജേശ്വര മുകളിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി ബാൽക്കണി വഴി രക്ഷപ്പെടാൻ പറയുകയും കൊടുക്കുകയും ചെയ്തു ഇവന് എന്തോ സംശയം തോന്നിയാൽ ഇവൻ റൂം എല്ലാം ചെക്ക് ചെയ്യാനായി പോയി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.